Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Enzi za Nyerere, Mwinyi na Mkapa Kulikuwa na Matawi ya CCM Nchi za Nje??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Dec 16, 2010.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wanaJF,
    Katika miaka ya hivi karibuni kumekuwepo na wimbi la ufunguzi wa matawi ya ccm nje ya nchi kama vile UK, URUSI, n.k. Sikumbuki kama hali hiyo ilikuwepo enzi za wazee wetu Nyerere, Mwinyi na Mkapa. Tafadhali wenye kumbukumbu nzuri wanijuze kama kweli hata enzi za wazee hao kulikuwa na matawi ya ccm huko nje ya nchi. Kama hayakuwepo, kwa nini hivi sasa hali hiyo imeshamiri kiasi hicho!!! Au ndiyo mwendelezo wa tabia ileile ya 'usanii'
     
Loading...