Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Edward Lowassa, Andrew Chenge na Rostam Aziz ni kina nani katika nchi hii?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by habi alex, Mar 29, 2012.

  1. habi alex

    habi alex Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Waheshimiwa naomba kuuliza hivi: Hao mapacha watatu wana nguvu kiasi gani kiasi cha kuwatisha viongozi karibu wote, kuwafanya sehemu kubwa ya wabunge vibaraka wao, watendaji mbalimbali kuwatii na kuwatumikia?

    Nadhani ni binadamu tu kama binadamu mwingine yoyote, tena waoga sana, ila kwa kuwa hamna hatua madhubuti za kuwashikisha adabu zimechukuliwa dhidi yao wataiyumbisha sana serikali hii ya swahiba wao wa zamani.

    Kwa nini CCM, Rais, na wote wenye uwezo wa kutamka neno likatamkika wasitamke neno tu na Watanzania wapone na waachane na kadhia ya hao watu?

    Au wewe mwenzangu una maoni gani kuhusu ujasiri wa hawa mapacha watatu?
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Hawa ndo magamba mafisadi na malaya wa kisiasa mkwe
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    they are kingmakers
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    1.EL ni rweganani
    2.AC ni Mzee wa vijisent
    3.RA ni Agent jasusi la kimarekani
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,491
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    hawa watu wana kadhia gani??
     
  6. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Remember the story of "ANIMAL FARM" then you will know wh them!
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Unaweza kututajia kadhia unazozipata kutoka kwao???
     
  8. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Remember the story of "ANIMAL FARM" then you will know them!
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,573
    Likes Received: 2,087
    Trophy Points: 280
    Hao ndio waliomuweka ****** wetu pale alipo na yeye alikiri kabisa alipohojiwa na Tido Mhando akakiri na kusema wana mtandao wamejiandaa kwa miaka 10 na walikuwa wanajua kila sehemu ya nchi hii yupo nani na anakazi gani aliopewa!!pesa ya watu imetumika na yeye wamemtumia sana........ingawa JK kama anawatosa kiaina!
     
  10. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yawezekana ktk Animal Farm, Snowball ni Andrew Chenge, Napoleon ni EL na Frederick ni RA. Nadhani wewe mleta uzi utakuwa Mr. Jones.
     
  11. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe ungejua pesa inayomwagwa makanisani ilikotoka, hiyo ndio kadhia.
     
  12. Kakati

    Kakati Senior Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 143
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi siwataki hawa watu hata kama ni wazuri au wabaya. Wanatakiwa wajue kwamba jamii haiwataki na kwa kuwa katika haki viongozi huwa kwa ajili ya watu na sio watu kwa ajili ya viongozi, pia kwa kuwa wanaoweza kuwa viongozi nao ni wengi kati yetu, basi hakuna sababu ya hawa wenye najisi.
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Mkweree hawezi kuwatosa hawa kwani wamemshika pabaya; na akijaribu tu watammaliza na ndio maana hata hawamuheshimu wala kumuogopa!!! Anawaogopa watamwaga mboga!
     
  14. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2015
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Naona umepata majibu yako yote maana sasa hata CHADEMA wanampigia magoti.
     
  15. kishaija

    kishaija JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 540
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 80
    Umeuliza hao ni kina nani katika hii nchi kisha ukajakujijibu kuwa ni binadamu tu kama binadam mwingine yoyote.Sa'tukujibu nini?
     
  16. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2015
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mapacha watatu. Wawakilishi wa shetani nchini. Matatizo yote ya watanzania wamesababisha wao
     
Loading...