Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi, dunia ilikwisha jana au?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stevemike, May 22, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilisikia mapema kuwa dunia ingeisha tr 21/05/2011. Nimejisahau nikajikuta nimefika tr 22. Naomba mniambie kilichotokea jana. Dunia iliisha jana? Nataka ukweli ili nichunguze mahala nilipo na nijue la kufanya.
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    chunguza mi sijui kama nipo ama la
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hakuna ajuaye cku hiyo itakuwa lini au saa ngapi? ila MOLA tu, hivyo kama unamiungu mingine hapa duniani lazima ubabaishwe na upuuzi huu
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Hivi siku hizi mpaka mapadre na wachungaji huwa wanatoa fatwa! Nikasema hee ndiyo tutawamiso ndugu zetu wa kikristo au vipi?

    Samahani kama nimewakera.
     
  5. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huyo mchungaji aliyesema hivyo sijui leo aliwaangaliaje watumishi wake hapo kanisani kwake...mnh
     
  6. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sikuoni huku heaven mie niko St. Luke street tuko na manabii wa kale sio wale wa bongo, wewe uko wapi au unaelekea hell
     
  7. blackdog

    blackdog Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ndio nilipata vipepelushi vya taarifa hiyo March 2011 Arusha,lakini nilivipuuza kwa mwongozo wa vitabu vya Mungu,
    kwa upeo wao ingekuwa mwisho ni mwisho kwao....sisi tuendelee na maisha
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ni kweli dunia ilikuwa iishe jana kabisa, lakini kutokana na bei ya mafuta kupanda imebidi ihairishwe kutokana na abiria wa kuchoma kuwa wengi, kwa hiyo siku bei ya mafuta itashuka zoezi linaanza upya....
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nahisi km niko hell vile maana ni GIZA TUPU, devil we know anaua watu pale TARIME, tena mwingine anazomewa kwenye mkutano wake, mlinzi wao mkubwa kaja tuko naye huku hell yaani watu wana magamba matupu ukiwauliza eti wanakushangaa mbona tushayavua yakheeee duh HELL ON EARTH!
     
  10. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahaaa! Preta leo umefanya niumize mbavu. Ama kweli wewe ni kiboko kwa kuchekesha! Eti ilihairishw kwa sababu ya bei ya mafuta!
     
  11. z

    zamlock JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mimi nilisema hapa jf kuwa ajuaye siku na saa ni Mungu tu lakini kwa dalili tulizo ambiwa dunia imekaribia mwisho
     
Loading...