Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi DR ya kikwete ni ya nini vile?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Magulumangu, Aug 27, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wajameni naweza kuwa nilipitwa kidogo na post kuhusu edu ya Kikwete au dr yake ni ya nini?Kila leo watu wanasema khs ya Slaa ambayo mie naiheshimu sana maaana Theology si mchezo ina kila kitu...samahanini kama kuna post kuhusu dr ya Jakaya Kikwete ambayo sijaiona...
    Ijumaa njema mwana wane
     
  2. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fatih University,International Relations,Istanbul,Turkey.

    Source: Michuzi blog
     
  3. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Link ya Michuzi ina details
     
  4. m

    macinkus JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    alitunukiwa na chuo kikuu cha kenyatta, kwa ujasiri wake wa kusuluhisha ugonvi wa kibaki na oginga 2008. chuo kikuu cha kenyatta hakimjui koffi anan wala wasaidizi wake mkapa na gracia .

    macinkus
     
  5. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii post ilishajibiwa.Angalia archive.Anayo PhD nyingine ya International Relations toka Chuo Kikuu cha Fatih huko Uturuki.
     
  6. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    PhD in promises :becky::becky:
     
  7. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    honoris causa - a degree conferred to honor the recipient. Tatizo Chuo kilichotoa kinaweza kukunyanganya wakitaka. Muulize Mugabe
     
  8. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Some replies are just ironic!!Lol!Hivi hakuna mtu katika ukanda huu wa Africa asiyejua diplomatic skills na history ya JK katika diplomacy????!!Tuache unafiki.
     
  9. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Jamani wakuu wote wa nchi wana honorary PhD tena siyo moja na siyo tu ya nchi hizi zinazoendelea kama Turkey au Kenya .. lakini katika itifaki hawaitumii kwani inayotambulika ni ile uliyoisotea... ukiitumia honorary unaonekana kujaribu kung'arisha CV kinyume cha achievements zako. Hiyo ya Kenya ndo mnaiona ya maana, na mnathubutu kusema eti hakupewa Annan na MKapa, kwani wao wanashida na PhD za kuremba CV kama JK wenu? Ala!!!
    Kuna vitu vya kujivunia lakini siyo honorary PhD.. mwambieni kwanza JK apate hata hako ka Masters anagalau.. bwaaahahahaa!
     
  10. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wewe ndo mwenye shida ya masters, JK masters ya nini? itamsaidia nini kwa sasa? Hao maprofessors wenyewe wanatumwa na JK, au wewe unaishi nchi gani mwenzao? Wadhifa wake tu ni beyond PhD. So for JK have nothing to attain more including education status so as to achieve anything. Look
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kinyesi, as usual, sasa kama hana shida nayo kwanini anajiita Dr.

    Nyie na akina Prof. Manyaunyau wote kundi moja tu....
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duh,makubwa haya sasa kumbe hata masters mkulu hana?kumbe tunaweza kuruka hata toka primary to professors kama tukiwa Ma kikwetez?.....je,na hiyo ya huko ururuki alifanya hata thesis yake au tu kama ya Kenya?mbona watu kibao wanamuongelea Dr Slaa kwa Phd yake aloisotea?

    Mwanawane mashikolo mageni
     
  13. nzehe

    nzehe Member

    #13
    Aug 28, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Nafikiri hapa tunachanganya,Udaktari wa kikwete ani wa heshima tu,amepewa kutokana na mchango wake katika masuala ya diplomasia,nadhani si lazima awe na masters ili aonekane amesoma,je umefuatilia alisoma nini digrii ya kwanza?
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red, tusirahisishe mambo sana kwenye suala la elimu na hasa ya juu. Pamoja na kwamba sishabikii huu mjadala wa JK ana PHD in what au ya nini... nadhani mwenzetu huwezi kusema ati kwa vile hao maprofessors wanatumwa na JK basi academic credentials hazina maana.Im sure ukiacha nafasi za kisiasa ambazo hata mwenye darasa la saba anaweza kuangukiwa na bahati ya mtende ( Bibi Titi alipata kuwa naibu waziri ilhali elimu yake ilikuwa darasa la nne tu!), kazi za kitaalam zote zinahitaji vyeti ndugu yangu.Dunia ya sasa degree ya kwanza si lolote unahitaji kuongezea na za ziada ( Post gradute - Masters na hata PhD).Kwenye siasa ukiwa na PhD ni kitu chema lakini siyo lazima.
     
  15. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I'm totally agree with WomanOfSubstance, academic credentials play major roll,
    that's why general secretaries for ministries are employed basing on their
    academic background and not anything else. President irrespective of his/her academic
    status always asks advice from academicians including professors.
    Things like Good governance could result those rewards like PhD etc which are always offered by academic institutions.
    However these are just honorary rewards which can be withdrawn at any time by reason.






    future is bright, keep what you have now
     
  16. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #16
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani hamkuona tarifa ya habari kenya kulikuwa na clip niliona kwenye wall y azito kabwe hicho chuo kilichopo kenya ambacho kilimpa jk phd ni bogus college style zile za richmond na vyombo vya habari kenya walisema ni chuo cha wajanja flani kutoka usa ambao wana target african leaders kwa kuwauzia doctorate na baada ya kuanikwa wazi they change the name and said kuwa wao ni charity organization, kitu cha ajabu hata marekana hakitambuliki yaani ni typical richmond style, kwa kifupi jk kanunua doctarate kwenye chuo cha kitapeli! Tafuta clip kwenye wall ya zito kabwe ya face book, nikipata hiyo clip nitawarushia wadau
     
  17. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    kama ni hivyo mbona siku hizi kila wakitaka kuandika jina lake kale ka prefix au mnakaitaje vile kanaanza dr Kikwete?hasa huyu Michuzi ndo anapenda sana hayo mambo...jamani Dr isichezewe hivi hivi tu jamani...
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Basi anyanganywe maana hao jamaa uliowataja hapo juu, ugomvi uko likizo tu na haujaisha.
     
  19. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sawa Dr.Magulumangu
     
Loading...