Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Dr Mary Nagu kapatwa na nini leo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kaburunye, Jun 29, 2012.

  1. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani, namsikiliza Dr Mary Nagu akitoa hoja yake ya majumuisho ya bajeti ya waziri mkuu. Naona anaongea kwa kutetemeka na anakosea kosea sana kutamka maneno. Kapatwa na nini huyu mama leo? Anaongea kwa hofu na mashaka na kutokujiamini
     
  2. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unauliza majibu! ww haujui kama hali yao ni mbaya, unamkumbuka Pinda? mara akajikuta anamwita.... waziri mkuu, kimsingi wamepagawa
     
  3. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Alimkumbuka marehemu baba yake mzazi aliyefariki huko arusha ndio akaanza kulia.
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Buzi lake moja limekata kamba, ndiyo maana anaonekana hayuko stable kifikra.
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mods wanakoloma usingizi fofofo
     
  6. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Labda alikuwa anadanganya
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    Huwezi kuwa na ujasiri ukiwa unaongea uongo.
     
  8. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unaweza kuwadanganya watu kwa wakati fulani tuu, huwezi kuwadanganya wote kwa wakati wote, mwisho wao umefika na miti yote huteleza sasa basi hakuna ujanja tena,
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: watu mna vituko humu ndani
     
  10. T

    Taso JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ukisema alimkumbuka ni kama vile ilimjia ghafla, lakini alijiandaa kwa makaratasi yenye details ndefu kuhusu mazishi, hospitali alipofia, kwamba alikufa yeye akiwa bungeni, kasoma majina na shout out kwa watoto wa kuzaa na watoto wa kulea, katoa shout out kwa mumewe mpenzi, shout kwa Kikwete, kapongeza mawaziri walio survive reshuffle, kamtaja Lukuvi etc. etc. Mwisho wa siku akaanza kulia.

    Kabla ya hapo alikuwa Hawa Ghasia, nae katoa shout out ndefu kuhusu wazazi walivyomlea, na mumewe mpenzi anavyolea watoto. Kabla ya hapo speaker alitoa karipio kwa wabunge wanavyotumia muda wao bungeni, well, hizi shout out ndefu mbona zinaachiwa?
     
  11. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,399
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Whaaaat!!?....Alikuwa na nini?
     
  12. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mumewe yupi. alomwachai ubunge au lecturer Mzumbe?:spy:
     
  13. r

    reformer JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh..kwani hana mme
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,998
    Trophy Points: 280
    did you meant GENYE??
     
  15. m

    mwelimishaji Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba jadilini hoja na sio kutoa matusi. Hii inaonesha awp hujaonesha ukomavu hata kidogo.
    kumbuka si wote wanapenda kuona matusi. Kiongozi dhaifu ajadiliwe na udhaifu wake lakini sio kutoa matusi kama haya ambayo yanatia aibu. Plz Jirekebishe.
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Anamuogopa Kamili Juzi kawaga matrekta kibao Jimboni kwake.
     
  17. r

    reformer JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kila mtu akikumbuka marehemu ndugu zake bunge si litakuwa msiba? mzushi tu. Nimeambiwa na mtu wake wa karibu wizarani kwake anadai alikuwa analia sababu wizara yake imepewa pesa kidogo za safari za nje. Mama anapenda safari kinoma.
    Halafu ana roho mbaya kishenzi, alishawahi kumshusha kwenye gari na kumuacha porini afisa wake mmoja wakiwa pamoja safarini baada ya kutofautiana jambo fulani alipokuwa viwanda na biashara..leo anajifanya anajua kulia.
     
  18. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    amemuiga baba yake mizengwe pinda.
     
  19. T

    Taso JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    leo kampa shout out yule muwe Professa.
     
  20. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dhamila inamshitaki. Anajua anayosema ni uongo na hayatekelezeki.
     
Loading...