Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi dots/nukta iliyopo/zilizopo kwenye Button namba 5 za SIMU zinamaana ganii????

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mdau Makini, Sep 30, 2012.

  1. Mdau Makini

    Mdau Makini Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu waungwana, mimi naomba mnitoe ushamba katika hili,SIMU nyingi zina Dot au hata kama sio Dot basi ni Alama fulani mithili ya dot tofauti na Button zingine kwenye Button namba 5. mfano;Nokia E5, Nokia E72.... Hiyo ni mifano kiduchu zipo nyingi.Hivi hizi dot zina maana gani??,au zina kazi gani???...au zina uhusiano gani na hii Button??.Naomba msaada wenu waheshimiwa japo sina uhakika kama hii thread ndo ilibidi ni Post hapa!.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    vipofu ndio wanazozitumia ..kila simu inakuwa nazo
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ili uweze kujua kidole kiko wapi bila kuangalia keyboard, ni muhimu zaidi kwa wenye matatizo ya kuona ila mtu yoyote anaweza kutumia.
     
  4. M

    MLEKIZAYO Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wanatumia vpofu kwan alama hyo ipo kla kwenye smu yenye keypad na si softtouch.ila waapuuz wanadai n alama za freemason
     
  5. k

    kalumuna Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    yeah kama waheshimiwa walivyosema hapo juu,hizo alama ni kwa ajili ya vipofu au wasioona au kurahisisha namna ya kuchapa haraka katika uchapaji(typing) mfano zipo pia kwenye keyboard J and F Kusaidia namna ya kupanga vidole ktk uchapaji
     
  6. Mdau Makini

    Mdau Makini Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ahsante sana kwa majibu mazuri waheshimiwa, mmenifumbua macho inaonekana na mimi nilikuwa kipofu ninaye ona katika hili.
     
  7. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    watu wa dizain hiyo wananikera kweli kila kitu free mason wanaipa promo ya bure
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    ipo hata kwenye remote control........
     
  9. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    thnx wakuu!
     
  10. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    I believe 100% that freemasons are behind the scenes of everything you hear, see & touch!

    KAMA HUAMINI BASI TAMBAA, SIPENDI NONGWA. :popcorn:

    Mia !! :poa:
     
  11. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,195
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Huo ndiyo ukweli mkuu %100
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa mamitooo....
     
Loading...