Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi dini zimeleta amani au faraka duniani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drphone, Jan 27, 2010.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuna hii mada ipo inajadiliwa wapo redio na watu wanachangia nimeona na mm tuijadili hapa jf kwa great thinkers.

    karibuni tujadili mimi naanza kwa kuchangia kwamba dini kama dini zimeleta amani kwao wanaoziamini mfarakano nipale wa imani a anapokwenda kuingilia imani ya b lakini tukieshimu kila mtu na dini yake bila kuingiliana mfarakano autakuwepo
     
Loading...