Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Dar kuna kampuni inayokopesha gari?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magezi, Jan 28, 2010.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakuu naona sasa kila nikizikusanya zina pelea sasa naomba kama anayejua kampuni inayo kopesha gari kwa watumishi/wafanyakazi Dar anisaidie make naona ndoto za kuwa na usafiri wa miguu 6 inashindikana kutimia.

    Nawasilisha.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    nani anazimaliza?
    Hope wadau wapo watakupa info.
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ziko ila kuna kitu fulani nikujulishe kuna watu wanaweza kukufuta wakukopeshe au wakupe gari ili uwape pesa ( mkopo ) wengi wao ni matapeli wanakupa gari ukimpa pesa anaenda kushitaki kwamba gari yake imeibiwa Kasheshe utajaza wewe mwenyewe
     
  4. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nenda TANZUK- ni kampuni dada wa DT Dobie watakufanyia hire purchase
     
  5. M

    Magezi JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Asante kwa angalizo
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    hawa wenye maduka ya kuuza magari huwa wanakopesha pia, lakini mpaka mwajiri wako akubaliane na masharti yao.
    hebu pitapita huko upate taarifa zaidi.
     
Loading...