Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi dada zetu wa kwenye barber shop wapo kwa ajili ya nini hasa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chiwaso, Mar 22, 2011.

  1. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,407
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Jambo hili mimekaa nalo moyoni kwa muda mrefu sana, naomba mnisaidie hivihawa dada zetu wa kwenye hizi barber shops wapo kwa ajili ya kuwasafisha wateja wao au kuwatega? Kwa maana mmmmhh, naona wamezidisha mbwembwe sasa.
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    wamefanyaje? tupe picha halisi kwanza
     
  3. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    hii ni aina nyingine ya ukahaba tu
     
  4. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,407
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Mzee, juzi nilienda kwenye barber shop moja ya maeneo ya sinza kwenye majira ya saa kumi za jioni hivi. Mzee nikapokelewa na kadada kamoja kamevaa tight mbaya, kakanitabasamia alafu kakanifumbia jicho moja"Kakanikonyeza'', baada ya kunyolewa kenyewe ndio kakanichangamkia kuwa ni mteja wake wa siku nyingi. Mzee, kabla sijaanza kupakwa zile chemical zao kakashika kichwa, shingo, kidevu kimapenzi hasa'romantic touches'. Baadae wakati wa kuscrub, kakawa kanachezea masikioni yangu kwa muda mrefu. Wakati wa kuoshwa ndo kabisa, kichwa hakikutolewa kwenye mtindi wake. Hii naona ni zaidi ya customer care
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :lol::lol::lol: Barbershop za Sinza kheeee kheee kheee NEED I SAY MORE kwa waliotembelea wanaijua habari yake
     
  6. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,407
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Mawazo yako nahisi ni kama vile ni sehemu ya ubongo wangu. ALAAAAAAAAAAAAAA, kumbe ni new strategy ya kuwindana
     
  7. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,407
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    sasa kama ndo hivyo si waongeze maneno mengine mbele ya ''''' and Sex Trading'''' ili tujue moja.
     
  8. C

    Chamkoroma Senior Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku za mwisho elimu itaongezeka, wanaona elimu ya kungojea usiku ufike ndiyo wajitokeze, haitoshi wameamua kula sahani moja na vinyozi, nasema nirahisi sn kurubuniwa na kuuva ukimwi kirahisi sn, kwani wamekuwa kaama kinyoleo kinacho nyoa watu wengi kwa siku moja, yatupasa kuwa macho na adui huyu anaepenyeza ukimwi kirahisi wakati huna habari kuwa unakokwenda kunamtego wakupasa uuruke ukimwi ni janga la dunia tujihadhari sn.
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    inaelekea na ww uliipenda huduma yao, haiwezekana umebanwa kichwa na matiti umetulia tu, check kwenye blue!!!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu kuna jamaa alienda na wife wake mbona palichimbika kuona husband wake anashikwashikwa
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Hivi hao madem wa barber shop wanawashikashika watu wangapi kwa siku,kAma umeenda kwa nia ya kunyoa na scrub wala hutahisi kitu,ila kama una mengine hiyo juu yako,na demu kama huyo huna haja ya kushtuka siku hiyo unamtafutia siku unamuibukia si kwa ajili ya kunyoa au huduma yake.
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    duuuh nimekuelewa mkuu halafu nahisi hawavai hata sidiria wale manake kichwa kinapolazwa kifuani unapata joto fulani hivi.. lolz
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180

    naaam wanapiga bussiness hapo kwa papo ukiongea vizuri unaachiwa mzigo:lol:
     
  14. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,407
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    The finest, nakumbuka kuna dada mmoja aliweka mipaka ya mumewe kuhudumiwa na hasa wakati wa kuoshwa na kuscrubiwa
     
  15. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Barber shops za siku hizi ni madangulo pia. Wanaume muwe waangalifu. Kwani mkinunua hizo scrubs ukampelekea mkeo home akakusugua unashindwa nini?
    Massage parlours nazo ni shughuli nyingine pevu. Nchi za watu massage parlours zinaajiri watu waliosomea fani tena wako makini sana.
     
  16. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,407
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    sasa na mimi si milijua kuwa ni customer care, ila nikaona nazidishiwa ufundi.
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kabuuum!
    Nendeni pale survey, near mlimani city.
     
  18. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,407
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Sasa kama hajui unamsaidiaje na wewe si mwalimu?
     
  19. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    hahahahahahahaha....mkuu mm mbn MZIGO ulisimama DEDE...saloon za sinza ni noma....mwisho wa siku nilichukua namba....
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ukiwa na lengo la kupata kahaba saloon utampata tu. ukiwa na ganzi kwamba lengo ni kusafishwa nyele uso ukimaliza kazi yako unaondoka. Jua kuwa kuna wanaume wao wakiona kiumbe katipa amevaa baibui gubigubi wao wanachanganyikiwa, si lazima ashikwe au aone kimini.
     
Loading...