Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi cuf ni chama cha upinzani bungeni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joseph, Feb 9, 2011.

  1. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Napata shida sana kuelewa kuhusu chama hiki kudai kuwemo katika kambi ya upinzani wakati huo huo kwa upende mwingine ni watawala tena wakitawala pamoja na CCM Zanzibar.Je wana uhalali wa kuwa katika kambi ya upinzani?
     
  2. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CUF ni CCM_B!
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Cuf si chama cha upinzani bali ni malaya anayebabaika kila akiona bwana amefanikiwa anataka kubadili mabwana bila hata kuachana na bwana wake wa kwanza. Anapenda kupata mafanikio kwa kutumia mabwana.
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Upinzani ni kuprovide check n Balance, huyu CUF ni disqaulfied. Ila kinachochanganya ni muafaka nusu.
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Ndio CUF ni chama cha upinzani bungeni
    KINAIPINGA CHADEMA
     
  6. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Sasa kama kinaipinga Chadema kwa nini kinang'ang'ania kuungana nacho??
     
  7. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Cuf ni kama malaya mzee anayeshobokea kila mwanamume na ukimtosa anaanza visa hoo jamaa jogoo hapandi mtungi,sijui mchoyo,sijui hana lolote wakati alikuwa ashakuvulia we ukamtosa ukaona kitu gani bull shit kwanza bibi tu huyu na we unamind kina sidanganyiki.
     
  8. wakusoma

    wakusoma JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 636
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    cuf ni sawa na shoga malaya,shoga malaya halitosheki na wanaume,linalazimisha wanaume ,na lipo tayari kugharimia pambano(kuchapwa) ili mradi tu nafsi ifurahi.

    ama kweli chama cha wananchi ni sawa na sawa na shoga malaya,tena la mombasa
     
  9. m

    mzee wa inshu Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CUF ni chama ambacho kimekosa mwelekeo kwani ni vigumu ku- classfy kimebaki kuwa na tabia ya popo isiyo eleweka.

    Hiki si chama tawala wala chama cha upinzani bali ni kikundi cha watu kinacho ifanyia kazi ccm.
     
  10. l

    lokiyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 880
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    Lakini hata km hizo kamati zikienda kwa watu wengine(sio cdm)..wakae wakijua kuwa mtandao wa cdm ni mkubwa sana..hivyo wataendelea kupata siri nzito zinazohusu uozo wa pesa za govt....mtandao wa cdm ni mkubwa ukiwazuia hapa watatokea kule......cdm wanatisha
     
Loading...