Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi cuf bila maalim seif itakuwepo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fredrick Sanga, Mar 31, 2011.

  1. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa nikiangalia ukuaji wa vyama na nguzo za chama. Nimeona CUF inafanya vizuri sana Zanzibar, lakini Tanganyika hakuna kitu. Halafu kule Zanzibari nina wasiwasi kama Maalimu hatagombea mwingine anaweza kufikisha kura zake. Angalieni umri wake anachoka huyo sasa.

    Labda ni wakati wa wanachama wa CUF kuangalia, isije ikawa ni chama chenye muhimili mtu.:hug:
     
  2. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fred usiwe na wasi wasi ktk timu ya cuf Zanzibar, washezaji tunao tu wazuri na Wzalendo, Tukiashia wazee wetu Maalim Seif,Duni, Hamadi na wengine tunao home boys Jussa,Salim Dimani, na mashibukizi mingi tu kila mtu anamshinda mwenzake kwa uzalendo.
    Nikweli Maalim anaanza kuzekee na vijana kila siku husema uhuru wa Zanzibar unasherewa kupatikana kutokana na upole wake Maalim tunataka ashie ngazi tulete joto ya jiwe.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ife mara ngapi???uoni mwenyekiti anatapatapa hana pakushika??ameamua kuugeukia upinzani!!unadhani niyeye??inamubidi afanye hivyo!!na akijifanya ana ama chama ajue wenye vibaragashia watamnyonya macho!!
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Duh! kweli wewe ni mzenji.
     
Loading...