Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi 'corruption inaongezeka au inapungua Bongo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamayu, Oct 20, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,749
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Kuna hii taarifa ya mwaka ya World Economic Forum inaonesha viashiria muhimu vya uchumi kwa Tanzania. Kwenye vikwazo vikubwa vya kufanya 'business' cha kwanza kabisa 'corruption'. JK na CCM wanasema wanapigana na 'corruption' sasa hii ikoje? (Kupata data presentations, nenda kwenye panel ya kushoto, part 2, gonga drop down menu, halafu chagua Tanzania ujionee mauza uza mwenyewe)

    Source: Explore The Global Competitiveness Report 2009-2010 © 2009 World Economic Forum
     
Loading...