Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi computer zina bit depth tofauti ?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Tectoner, Dec 7, 2011.

  1. T

    Tectoner Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me ni music producer nikirender beat au nyimbo kwenye 24 bit depth au 32 bit nyimbo inagoma kuplay...what is wrong ?
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sina jibu na si mtaalam lakini swali lako limenisaidia kuelmika japo kiduchu baada ya ku-wikipedia. May be wewe ukisoma hapa utalewa zaidi na kuja kutufafanulia.


    Otheriwise tusibiri ma engeneer wa sauti waje watupe shule zaidi lakini thanks. That was ma knowledge of the day.
     
Loading...