Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Choo cha Kike kikoje

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kiresua, Jul 20, 2012.

  1. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wadau,

    Nataka kujua real choo cha kike kikoje? wanume tu wajibu wale walioingia choo cha kule, na akina dada, hapa ndo penu mtuambie!
     
  2. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kakojoe ukalale!!!!!!!!!!!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mimi mwenyewe hii ni puzzle kwangu na sijabahatika kuona hadi umri huu.
    Huwa najiuliza hasa vyoo vya public vya wanawake vinafananaje, hasa kwa kuzingatia maumbile yao na mikao yao...huh!
    Cha kutisha zaidi ni pale ninaposikia msemo "Umeingia choo cha kike" hii inashuhudia kuwa kina sintofahamu kubwa.
     
  4. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni cha kuchutama wakati unatakiwa kusimama
     
  5. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahahahah!
     
  6. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ina maana wewe tangu uzaliwe kwenye familia yako hujawahi kuwa na wanawake ambao mnashare vyoo au mabafu.
    Kuna watu mnaulizaga vitu kama mna utindio wa ubongo...
     
  7. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    she/he is not a greater thinker
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    We ni mvulana au msichana?
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Choo cha kike pita mkono wa kushoto!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Mpe jibu tafadhali
     
  11. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    vaa gauni, jipodoe ufanane na binti halafu ingia uone. mbona ni simpo tuu
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jomba kinachoongelewa hapa ni choo cha public1...huh!
    Kwa gentlemen utaona urinals za namna hii, je kwa wanawake inakuwaje?
    [​IMG]
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    ni kama hiki hapa:


    choo cha kiume.jpg
     
  14. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Unawashwa?
     
  15. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tafuta Bar unayoifahamu, muombe Manager akakuonyeshe Choo cha Kike cha hiyo Bar, usiende kuingia Choo cha Kike mwenyewe kama wewe ni mwanaume, usije ukaonekana una nia hatarishi ya ubakaji, ukajiletea problems bure!
     
  16. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiki cha Wanaume
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    au vingine kwa wanaume ni hivi
    [​IMG]
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    mbona sisi wanawake tunavijua vyoo vya kiume.....
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hapa bila kuwa na Konyagi tatu ndogo kichwani mkojo hautoki!
    [​IMG]
     
  20. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha!, simple kweli kweli, but itabidi tu avumilie karaha za honi za magari atakapopita na zile salaam za hello Dear, niaje Baby, kuitwa na mwanaume mwenzio, si mchezo!
     
Loading...