Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi chid benz ni memba wa la familia au tip top connection?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by minda, Aug 11, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wakuu,
    kuuliza si ujinga.
    labda kwa vile mimi sio shabiki sana wa tasnia hii ya bongo fleva na hip hop
    au kwa vile huwa nam associate benz na jamaa kassim wa amore; ambaye nilikuwa najua ndio waanzilishi wa la familia,( kundi linalojifananisha na kundi maarufu la wajamaa wa mihadarati kwa jina la yesu huko mexico ); na wakati huo huo huyu kassim naona yupo tip top connection.



    kwa maneno mengine, je tip top connection ndio la familia?
     
  2. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2010
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tip top makazi yake ni manzese na la familia ni ilala, kwa ninavyojua mimi chid benz ni wa la familia
     
Loading...