Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Chenge alifikia kuwa na Bank yake Tanzania ?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Lunyungu, Aug 12, 2009.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ama kweli kama kuna mambo yanatendeka hili lilinipita kabisa .Leo hapa mjini Moshi kuna mtu kani habarisha juu ya Chenge kuwa na Bank na iliitwa Chenge Rural Bank ama CRB , na mie sikuwahi kulijua hili .Je wewe umesha wahi kulijua hili ? Nifungueni macho tafadhali
     
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    hilo jipya wadau wa moshi tafadhari mtujuvye juu ya hilo, kama ni kweli basi hiyo itakuwa issue ngeni kwa wengi
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hivi unajua Ndesamburo ana majumba mangapi Mayfair London?
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu, mangapi kati ya hayo majumba aliyajenga kwa kutumia jasho la walalhoi? Itakuwa vyema tukifunguana macho hapo pia!
     
  5. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Tatizo si kuwa na mali na majengo. Tatizo ni je zimepatikanaje?
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    si mambo ya uwekezaji wa ndani hayo....hiyo ndo TZ zaidi ya uijuavyo
     
  7. K

    Kachero JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hizi habari ni za kweli?
     
  8. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa pamoja na wizi is a big investor in stocks and other securities. Yuko bar mpaka majogoo lakini sio kama wazee wengi wakibongo.. The money he stole, he invested. They will never ever ever be able to do anything to him.. He is a big time investor. Habari ndio Hyooo..
     
  9. P

    Papa Sam Senior Member

    #9
    Aug 13, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilini NDESAMBURO alimilikishwa mamlaka ya ulaji katika taasisi za umma. kweli UPPE bado inatutafuna, yaani mpaka leo hujui kwanini bilioni moja ya chenge kama mtumishi wa umma ilizua zogo , wakati huohuo Mengi au ndesa wana mabilioni Bank,
    kwako kijana , unajua kua mzee Ndesa anajitanua kibiashara mpaka New York kwa Obama, hakuna cha ajabu kufanya biashara
     
  10. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi Dr Ramadhani Dau wa NSSF (CEO) ana utajiri kiasi gani?
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hiyo CRB hatukuwahi kusikia, habari hii itakuwa mpy. Vipi ile benki mpya iitwayo 'Bank M' siyo mmoja wao?
     
  12. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Dau kisu chake kirefu saaaaanaaaaaaaaaaa
     
  13. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Bank M siyo mpya tena ina miaka miwili sasa upya umeisha
     
  14. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Tuelezee kidogo
     
  15. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2009
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,185
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    From your words above: For you is a hero!
     
Loading...