Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi chagonja anaenda kuchunguza nini songea ilhali majibu anayo tayari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bramo, Feb 24, 2012.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,269
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Wakuu
    IGP Amemtuma ACP Chagonja kwenda kuchunguza kiini cha machafuko ya Songea.
    Namnukuu ACP Chagonja kama ifuatavyo Kutoka Mwananchi

    Akaenda mbali zaid

    Akaongeza
    Atetea Polisi (Wauaji)

    Atoa angalizo kwa Media

    Source: Mwananchi - 24/2/2012

    My Take
    Chagonja Tayar jibu analo, so kwenda kwake huko ni Ubadhirifu wa Fedha zetu walipa kodi na kimsingi ni ka aina flan ka ufisadi.
     
  2. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo huwa waliofeli mara nyingi ndio wanakuwa mapolisi
     
  3. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata waliomtuma wanasubiri nini kumrudisha baada ya kauli yake hiyo!!
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kati ya viongozi wa jeshi la polisi wa sasahivi, mimi binafsi namuona chagonja kama moja ya watu bogus sana ndani ya jeshi hilo.

    Sina uhakika kama chagonja kasoma sheria, na kwa kuwa ni muajiriwa wa polisi anatakiwa kuzijua sheria na katiba ya nchi, sijui amesoma katiba ganbi inayowataka wananchi kuomba kibali cha maandamano, hadi aseme maandamano yale hayakuwa na kibali.

    Na hawa polisisiemu wakae wakijua siku tutakapoiondoa ccm madarakani, wauaji wote wa wananchi watalazimika kusimama kizimbani ili wajibu hizi tuhuma za mauaji dhidi ya raia wasiokuwa na hatia.
     
  5. emmathy

    emmathy Senior Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nimesoma kwenye mwananchi kwakweli ni upotevu wa fedha za umma, maana ameshatoa hukumu yakile anachokwenda kuchunguza, MUNGU tuepushie askari wetu wanaotetea uzalendo wa nchi yao kwakuua raia wao ambao wanajaribu kuwakumbusha viongoz wajibu wao wamsingi
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ningekuwa IGP Mwema, ningemwambia tu arudi hata kabla hajafika huko Songea maana ni kama majibu yote anayo. Hivi inakuwa watu wa*****i kama huyu wanapewa jukumu la kufanya uchunguzi kwa issue sensitive kama hii. Ila haistaajabishi, maana huu ndo mtindo wa utawala wa nchi.

    IGP kaonyesha kufadhaishwa, huyo Chagonja yeye wala hamnazo kabisa, kwake ni ule msemo wa kawaida wa CMM 'business as usual'-Yana mwisho haya. Ule mcharuko wa kauli pingana za ikulu na bunge juu ya posho, madhara yake sasa yana 'trickle down the ladder'.
     
Loading...