Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi CHADEMA yupo SLAA na MBOWE tu?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by njori, Aug 12, 2010.

  1. n

    njori Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninapenda sana kuona uongozi wa vijana ktk nchi hii,alipokatishwa Zitto uenyekiti ili baadae agombee urais niliona kweli wazee wa CHADEMA ni waoga kwa vijana na ndio maana kumekuwa na kambi zikipingana ktk Chaguzi za Mabaraza ya Chadema.sifurahishwi na ukandamizaji wa vijana,vijana mkiamua embu songa mbele usirudi nyuma hakuna wakati wa mtu hapa maana hatuna guarantee ya MAISHA!
     
  2. R

    Ramos JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na mi nipo :eyeroll2:
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huo ndo upeo wako wako wengi saana wewe subiri utawaona
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sijakuelewa hapo kwenye red.
    hebu nifafanulie au yeyote aliye elewa naomba ufafanuzi tafadhali.
     
  5. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mbona CCM yupo makamba na tambwe Hiza TU
     
  6. n

    njori Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio mambo ya upeo,kama una upeo ulipashwa kuelezea.nyie ndio mnaodandia trekta kwa mbele
     
  7. edwinito

    edwinito Senior Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Malaria Sugu kabadili Jina???:confused2:
     
  8. M

    MJM JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kwa ujumla haeleweki atakuwa kaugua ugonjwa fulani ila siyo malaria sugu japo unakaribiana na huo.
     
  9. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mh! HOME OF GREAT THINKER!!!
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kabadili -- maana hizi ndo zake -- huwa hana kabisa nyingine. Lakini swali lake pia linaweza kuelekezwa pia kwa Lipumba/Maalim, Mrema/Tao, Mtikila/Georgina, Chipaka, Cheyo, Mbatia....etc etc etc....
     
  11. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    njori
    Join Date
    Tue Aug 2010
    :welcome:
     
  12. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Inawezekana ni Malaria Sugu au inawezekana ni watu wa UWT wako kazini...wanahaha kila kona kumdhibiti Dkt Slaa
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Malaria Sugu= Masonjo=Njori= Faithful kwahiyo usishangae
     
  14. n

    njori Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni wadau tu,siasa zinipitie mbali naziogopa kama ukoma!anzisheni vyama na nyie!
     
  15. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    = amani tu 2010
     
  16. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii post yako mkuu haiko clear. Itolee ufafanuzi kidogo ili tuchangie mawazo.
     
  17. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli?????


    Umetumwa lakini safari hii hatudanganyiki!
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    typical example of a GREAT SINKER!!!

    How dare you say that wakati chadema has been very forefront kwenye kutoa nafasi kwa vijana kujiexpress...
    unajua cheo cha zitto wewe kwenye chadema je unaweza kulinganisha na counterparts CCM au KAFU
    Unajua nafasi ya Mnyika? unaweza kuweka pamoja na wale pensioners wa KAFU na CCM?
    Umeona role ya Kitila chani ya CHADEMA , je nisawa na wale wazee wanaotumia denture pale lumumba??

    Njorii... Just an advice, do your homework before you hit the keyboard, otherwise utakua great sinker or stinker,
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Hebu wewe kama kijana gombea CCM uwatoe hawa matineja
    1.MSEKWA
    2.A.ABDALLA
    3.KINGUNGE
    4.MAKAMBA
    5.MALECELA
    6.NA KADHALIKA
     
  20. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pamoja na ugeni...nimeanza kukusoma mkuu!
     
Loading...