Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi chadema wanamuogopea nini shibuda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kamanzi, Aug 19, 2011.

  1. k

    kamanzi Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    KWa mara nyingine, Leo tarehe 19 August, 2011, John Shibuda ameamua kuitukana tena CHADEMA. Anaiita chama masilahi, na uongozi wake ni wa kidikteta. Nauliza, CHADEMA wanamuogopea nini hata wanamuacha anawachafua kiasi hiki? Hivi wakimwaga watakosa nini? Angalia hii link hapo chini ujionee upupu wake.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kamanzi, Sidhani kama wanamuogopa, nadhani wanamvutia muda tu,
    kumbuka pindi wakiamua kumjibu watazidi kumpa umaarufu.
    Hebu jiulize, wewe ungekuwa kiongozi wa Chadema ungefanya nini
    maana kujibishana na Shibuda ni kama mfano huu hapa chini:

    Ukiwa unaoga mtoni akaja chizi akachukua nguo zako
    na kukimbia nazo, utafanya nini?
    (a) utatoka uchi na kumbikiza?
    (b) utabaki kwenye maji ukitafakari namna ya kujinasua na balaa hilo?
    (c) utapiga kelele watu waje kukusaidia?
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,272
    Trophy Points: 280
    Jamani hebu tujadilini hoja za maana,tumechoka na habari za huyu Shibuda, kila mtu mwenye akili ameshamuelewa Shibuda kuwa ni mropokaji
    halafu mtu mwenyewe siyo riziki, achaneni naye. Dawa ya Boflo kama lile ni kulipotezea tu kumjadili saaana mnampa kichwa .
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Shibuda ni mtaji wa chadema,wasimfukuze wamuache tu apayuke hadi achoke,kikubwa kuwa watu washamuelewa ni mtu wa aina gani.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dawa ya boflo chai.
    subirini birika lipo kunako moto.
     
  6. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tunasubiri mkuu...
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa ni mropokaji
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hakuna kumwachia huyu sema mimi na wewe hatupatani kwenye hiyo avatar yako!
     
  9. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu bwana hana jipya wamwache tu ni mpuuzi!
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Shibuda huyooo NCCR MAGEUZI.KAMA HII NI KWELI NI WAZI CDM INATAKIWA KUCHUKUA MAAMUZI MAGUMU YA KUMUONDOA MAPEMA. KWANI ATAKUWA KAMA CCJ NA SITA
    SOURCE. NIMEONA KWA MDAU WA CCM
    Malaria sugu wa Ukweli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,637
    Likes Received: 3,355
    Trophy Points: 280
    Hawamuogopi, CHadema kuna wanasheria, hivyo hawawezi kukurupuka. Ukikurupuka utaaibika. I can imagine ukimpeleka mahakamani akakushinda itakuwa kiama. Let him say those words in Kariakoo, you will see that CDM is not afraid of him.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. s

    shreak Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si hayo tu ni kigeugeu, alifikiri akija cdm atapata umaarufu kama walionao akiza Zitto na wengine hivyo ni umaarufu tu anatafuta huyo wakati sisi tunaangalia mambo ya maana. Jamani viongozi wa cdm mpuuzeni au mkiona vipi mu mmwage tu, asiwazingue.
     
  13. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ngoja waendelee kumlia timing. Wala asiwaumize vichwa atajakula maneno yake.
     
  14. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamaa ni mgonjwa huwa hana mwezi mchanga toka utotoni hivi huwa amumuoni akiwa anachangi huwa anakalatasi zaidi ya limu nzima na kalatasi hizo huwa hazina mandishi lakini yeye uonekana kama anazisoma sisi watu wa maswa tushamzoea mwehu wetu mzoeni jamah.
     
  15. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa nini msijadili hoja zake na kumuuliza mnataka kumhukumu kwa ujumla? kama anadai kuna viongozi maslahi na udikteta kwa nini asipewe nafasi kuthibitisha madai yake? si huo ndo udikteta wenyewe?
    mnatetea tu bila kuangalia hoja, lazima kuwe na check and balance, viongozi wa chadema sio miungu, la sivyo itakuwa kama CCM kwa kufikiri kuwa wao hawawezi kukosolewa, who r they? lazima kuwe na haki na naona mnapoendelea hata shibuda mtamuua kama Wangwe na SHELEMBI.
     
Loading...