Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi CHADEMA Tv haiwezekani? nimekereka na Star tv walivyombania Mh. Wenje leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DT125, Dec 26, 2011.

  1. D

    DT125 Senior Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Niliwahi kuona wazo la Mwanajamii mmoja akiwashauri CDM kuwa na kituo chake cha TV, hii ingesaidia kuondokana na kutegemea vituo vinavyowabania baadhi ya wanasiasa. Kwa mfano Mh. Wenje kaamua kufanyakazi actually inayotakiwa kufanywa na serikali kwa kusaidia madawati 100 cha ajabu taarifa inatoka picha ya Wenje inaonekana kwa sekunde na si ajabu aliyerusha akatakiwa kutoa maelezo kwa nini alirusha habari hiyo. Kuondokana na mrusha taarifa wasije wakamhandolize au mtidolize ni bora tuwe na CHADEMA TV.
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Star tv inamilikiwa na mjumbe wa cc ya mgamba hivo usiumize kichwa sana,its normal
     
  3. i

    izack New Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me naona ni kheri kila chama kiwe na chombo chake cha habari ili mwana wa hii jamii ajue chombo kipi bora kwake na si bora ......
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Well said Mkuu, idea on progress tuvute subira kamanda! Inshallah Mungu atasaidia
     
  5. K

    Kijinga Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi huwa naumia sana! Mbna hao magamba huwa wanapewa muda mref aftarol hawana jipya kwe2! Wez tu hao chup za...
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,403
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    :poa inawezekana!!
     
  7. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Kaka operation Cost ya TV sio ndogo, Tv inaweza kujiendesha kama itakuwa na matangazo ya biashara ya kutosha, Nchi hii mfanya biashara gani atapeleka tangazo kwenye Tv ya chama cha siasa cha upinzani?

    Ruzuku wanayoipata haitoshi kuendesha Tv na hapo hapo kufanya operation zingine
     
  8. J

    J_Calm Senior Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kabla ya mwaka 1961 ilikuwa hivi hivi then tz ikapata uhuru wa bendera so this is a battle and we gonna win! Tutasambaza taarifa wenxewe
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CDM hawako serious kwa hili.Currently, uwezo wa kuiendesha upo
     
  10. K

    Kirundu Mkakala Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    pepziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiipower kwa cdm tv 2naomba mfungue acount no 2tachangi
     
  11. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Pipoooz power
     
  12. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    vipi kuhusu TBC chombo kinachojiendesha kwa kodi zetu....?!
     
  13. c

    comte JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    wakiandamana tu watazipata hela za kuendeshea tv. hivi ukitoa madawati 100 lazima uonekane kwenye tv
     
  14. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hata mbuyu ulianza kama mchicha hivyo ninaamini siku moja tutafanikiwa kuwa na Luniga yetu itakayotufikishia habari zetu kwa mashiko
     
  15. ismathew

    ismathew JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo katika ukoloni mamboleo, Muda wa kuvumilia umebakia ni mchache sana na yote hayo yatapita na kwishwa.
    Siasa kujihusisha na mtandao wa Tv ni vitu tofauti, tuendelee kutumia Youtube na kuongezea Cnn. iReport.
    Mambo yote ya ufedhuli wa Serikali ya Ccm yatasambaa Tanzania na Dunia nzima kwa kutumia njia hizo.
    Na ingekuwa jambo jema kwa CDM kufungua internet Club, ambayo itaitwa "Chadema internet Club" kwa kila
    makao makuu ya mkoa na Wilaya, na hata vijijini hapo wanachama watakuwa katika mtandao kwa kukijenga chama
    kwa kuangalia kila kinachotendeka Tanzania na dunia nzima, kimaendeleo kichama na kinchi. ili kuongeza upinzani
    zaidi kwa Serikali ya Ccm, katika kuelekea kwenye Utawala wa nchi mwaka 2015.
    Tunataka tujue maana ya kauli moja baada ya moja inayotoka kwa Ccm na Serikali yake, pamoja na mapandikizi
    wake. Mwelekeo wa ushindi 2015 upo tusonge mbele.
     
Loading...