Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Chadema ni WATAKATIFU..?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by leroy, Jun 26, 2012.

  1. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    • Nimekuwa mfuatiliaji mzuri sana wa siasa za Tanzania katika miaka ya hivi karibuni.
    • Nakubali kabisa kuwa hali ya siasa ilivyo hivi sasa imechangiwa na mapungufu ya serikali ya chama tawala, ccm.
    • Nimekuwa nikijiuliza mara kwa mara kwa nini mtu ukibainisha mapungufu ya chama cha CHADEMA unaonekana mbaya na kuishia kushambuliwa kwa matusi na lugha za kejeli. Hii ni matokeo ya ukereketwa ama nini...
    • Je, ubaya upo ccm pekee? Chadema ni watakatifu? siasa hizi za kuangalia kibanzi kilichopo kwenye jicho la mwenzio na kusahau boriti lililopo jichoni mwako itatufikisha popote?
    • Mi naamini kila taasisi ina mapungufu yake, kwa hiyo utamaduni wa kukosoa ulioibuka hivi sasa miongoni mwa watanzania nashauri ulenge pande zote la sivyo tutakuwa hatutendi haki.
    • Kukosolewa ni sehemu muhimu ili uweze kusonga mbele......

    nawasilisha.
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna kutaja mapungufu lakini pia kuna kupiga propaganda.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    M4C milele
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ni Kheri iwe ya mabadiliko.
    Haiwezekani tunyanyazwe na mafisadi kwa miaka 50 tukisema ya uhuru mpaka hv.
     
  5. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ukisikia kelele inatoka katikati ya watu mahali paliporushiwa jiwe ujue limempata huyo anayepiga kelele. Wape watu uhuru watende waonacho ni halali ikiwa hawakuvunja sheria.
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Unajua maana ya mtakatifu kweli embu rudi kwenye vitabu halafu uje tena.Tena unazungumzia hawa binadamu wa kizazi kilichopo mhh
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwani CDM imeacha kushughulikia madaktari ikaenda kusimamia ufyatuaji wa matofali?
     
  8. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Unajiuliza na kujijibu mwenyewe! Soma vizuri ulichoandika utagundua kama una akili.
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hakuna mkamilifu,na naamini CDM pia wanatambua kuwa wao sio miungu,ni watu waelewa na wana upeo mzuri tu,wanajua kutofautisha mpunga na magugu na naamini ni kutokana na umakini huo ndo wameweza kufika walipo leo,hivyo ni lazima wanakubali "CONSTRUCTIVE CRITICISM" na sio kejeli,kebehi na derogatory propaganda kwa malengo ya watu flani!
     
  10. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Maswali yaleyale, yanaulizwa na watu walewale. Leta maswali ya msingi, sio eti "kwanini Mbowe analipia mtoto mil 15".
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Umesema vema. Thanks!
     
  12. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tatizo CCM hawataki kutubu. Dhambi (Gamba) limeng'ang'ania.

    Rom 3:23 For all have sinned. This has been already shown.
    And come short of the glory of God. Wycliffe says, Have need of the glory of God. I believe this suggests the idea. Man was made originally in the image of God. He was then sinless. No sinner is in the Divine image. All have sinned, and to have the divine likeness restored, need to have their sins blotted out. Until this is done they come short of the glory of God.
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nimefurahishwa na bango lako la wino wa kijani ni rangi ya CCM
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    well said,

    kufuru kubwa kusema chadema ni watakatifu kwani kimekuwa ni chama cha kidini? hadi unatumia neno watakatifu?
     
  15. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Natafuta mchumba awe na sifa na mahaba ya kimagamba.
     
  16. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dereva mzuri au mbaya ni yule anayeendesha chombo.
    ccm ni wabaya kwa sababu wanakusanya tril 8 na matumizi yao ni 10 tri hizo 2 nani analipa?

    chadema wanaweza kuwa wazuri au wabaya ila huwezi kuwahukumu kwa vile aliyeko madarakani kashindwa na kuasume kuwa na wao watashindwa.
     
  17. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CHADEMA si watakatifu ila wana uhusiano wa karibu na baba mtakatifu wa VATICAN! Unganisha dots mwenyewe!
     
  18. m

    mchaichai JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 650
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe jamaangu utakuwa una matatizo ccm imeshachokwa miaka 50 inatosha tumevumilia vya kutosha...ukitukanwa ujue unataka kutumia mapungufu kidogo tena yasiyo ya msingi kuhalalisha CCM ni safi...sasa nakushauri ukitaka usitukanwe na kushambuliwa na jamii jikite zaidi kwenye ushauri na siyo umbea wa kutaka kuonesha cdm wana makosa na wao pia hawafai kuongoza..tumechoka sana yaani ccm hata marafiki wenye mrengo wa ccm sasa nimewapunguza...tunahitaji damu mpya hata kama haitakuwa na mabadiliko makubwa ili kufungue njia ya mabadiliko kwanza
     
Loading...