Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi chadema kuongeza mbunge itaongeza ruzuku kama raisi nay anaweza teuwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tpmazembe, May 5, 2012.

  1. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa kawaida ruzuku hugawanywa kulingana na idadi ya wabunge kwenye chama husika,hii inanipa shida maana kushinda kwa nassari nilidhani ccm katika hesabu za ruzuku itapungua maana itakuwa imepoteza mmoja na kuongezeka chadema.Lakini cha kushangaza kumbe raisi ana ruhusiwa kuteuwa wabunge kumi,na jusi zateuwa wanne ,watatu ccm mmoja nccr inamaana wakigawa ruzuku kwa idadi ya wabunge katika chama bado ccm itakuwa mbali huu utaratibu ubadilike
     
  2. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Haiingii akilini kabisa
     
  3. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    inaonesha ccm huwa wanatafuta jimbo sio ili waongeze ruzuku bali waibe,haiwezekani kauchaguzi kadogo watumie watu wakubwa na hela nyingi kumbe hauwaathiri kiruzuku
     
  4. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Walitaka wampate mbunge wa ccm ,ili wazitafune pesa za jimboni vizuri,hamna kingine
     
Loading...