Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi chadema haiwezi kuendeshwa bila maandamano na fujo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kupe, Sep 3, 2012.

  1. k

    kupe JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 974
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    nimefikilia sana na nimejiuliza why kila siku ni CHADEMA , CHADEMA....... mgomo wa madaktari CHADEMA , mgomo wa walimu CHADEMA ,ulimboka CHADEMA , kifo cha muuza magazeti CHADEMA , kifo cha mwandishi wa habari CHADEMA .kukataa kutii amri halali za nchi (POLISI) CHADEMA. hivi huwezi kudai hiyo madai au haki yeyote bila kuwa na vurugu? huwezi kufungua tawi bila vurugu au maandamano isitoshe umeambiwa usubiri ili kupisha sensa hutaki.... sasa mnataka nini..... au kama ndio chama cha upinzani kwani kipo CHADEMA peke yake ????? au ndio kama alivyoahidi baada ya kushindwa kuupata uraisi huyo dokta SLAA kuwa nchi hii haitatawalika . (na mwisho najiuliza hivi je MWANDISHI wa HABARI tena wa PART TIME ...... anayo ruhusa ya kupinga amri halali ya jeshi la POLISI)
     
  2. D

    DNA Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hauitendei haki elimu yako kabisa! Inasikitisha sana unapoleta ushabiki wa vyama kwenye mambo ambayo hayana uhusiano na siasa. Madaktari walipogoma hawakuwa na uhusiano na siasa kama utabisha ntakuacha kabisa kwa sababu hauwezi kuelewa kwanini nakuambia hivyo and i will not waste my time trying to convince you! Kwa hili la kufa mwandishi halina connection kabisa na siasa. U have to know bila waandishi wa habari usingejua huyo mwandishi ameuwawa, usingejua kitu gani kinatakea around the world my friend. Waandishi wa habari wanalindwa na sheria za nchi zote kutafuta na kupata habari, but only cruel people hawaelewi wanaua, wana kidnapp na kutesa waandishi wa habari. Let us call Dog a dog and Monkey a monkey.
     
  3. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    DNA akili mgando ni kwa sababu ya ujinga wa kuendeshwa na ccm *^%&*() zako!
     
  4. D

    DNA Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nakushangaa! unanitukana....ungejua mimi hao magamba sina kabisa time nao.... Be wise brother. Read between the lines. I am a doctor by profession. Nakuambia wakati madaktari wanagoma hamna chama cha siasa kimehusika, i think the same applies to the death of that innocent civilian. Nakushangaa unapotumia profanity kuongea bila kufikiria,please naomba usitumie matusi kwangu. What happened was cold blooded killing... kama umesoma vizuri comment yangu utaelewa.. otherwise i will let you be!
     
  5. M

    Mchaga HD Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tanzania bado hatujaweza kutumia huduma za mobile services,espcl via internet.
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Si bora hata angekuwa na hiyo elimu yenyewe?
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inaweza kuendeshwa bila fujo iwapo watawala wataacha kuikandamiza inapodfanya kazi zake za kisiasa kwa mujibu wa sheria
     
  8. a

    arinaswi Senior Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio CHADEMA inayofanya fujo ni jeshi la polisi ndilo linalofanya vurugu katika mikutano ya CHADEMA. Wanaorusha mabomu na kufyatua risasi ni mapolisi na sio wanachama wala viongozi wa CHADEMA. Mbona mambo mengine yako peupe rafiki yangu??? Nalo mpaka uingie darasani ulielewe jamani. Fungua macho tu utaelewa!
     
  9. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,649
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Na je polisi hawawezi kutuliza raia bila kuua?
     
  10. k

    kupe JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 974
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Tatizo hakuna aliyejibu hoja as mnavyojiita great thinker. Nimeuliza hivi huwezi kufungua tawi la chama chako bila maandamano, mkusanyiko au vurugu? Sheria inakutaka uombe kibali unapotaka kufanya maandamano au mkusanyiko . Wewe hujaomba na unafanya mkusanyiko wako bila kibali. Sasa hapo si umevunja sheria. Polisi inakuonya hutaki. Inakufukuza pia hutaki. Sasa unataka wafanyaje? Au basi tuamue kitu kimoja tuwe hatuna jeshi la polisi wala serikali tuwe kama somalia? Kuna wengine wanapenda maandamano na wengine hawapendi. Kwenye mkusanyiko lolote linaweza kutokea kuna kuibiana , kuvunjika kwa amani, vifo etc. Na madhara yeyote yakitokea wa kwanza kulaumiwa ni polisi. Sasa kwanini tusitii amri ya polisi?
     
  11. gody

    gody JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145




    kufungua tawi la chama kuna SENSA ila kufanya FIESTA mwanza na sehemu zngine OK!!!
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Ni kama riadha tu.......huwezi kukwepa kumsikia USSAIN BOLT

    [​IMG]
     
  13. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kwani ktk ufunguzi wa tawi lile walifanya vurugu yeyote ile? kwa mfano polisi wasingekwenda pale je kuna mtu angekufa? hivi hiyo FIESTA haizuu sensa? tuache kuwa ni watu wa kuona upande mmoja tu.kiukweli polisi hawakustahili kumlipuwa mwandishi anayetumia camera kukusanya habari na hakuwa na siraha yeyote ile,hatuwezi kutoa lawama kwa chama chochote kile,ni wakati sasa polisi kutumia busara kama wafanyavyo polisi wa nchi za wenzetu,tunaona ktk tv kila siku maandamano lakini wenzetu hawatumii nguvu kubwa hadi ya kuuwa raia,nadhani ukiacha hapa kwetu SA nao wanafuata kwa ukatili
     
  14. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kwan fiesta inaanza saa ngap na maandamano ya chadema inaanza saa ngap
     
  15. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mi nashindwa kuelewa jaman kidogo.kwan upinzani ndio uasi?
     
  16. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kuna kitu watu hamjaelewa.tulioelewa tumekaa kimya kuangalia tu hii picha inavyokwenda.chadema sio tena chama cha siasa kwa sasa ni WAASI wa tanaznia
     
  17. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hivi ule mkutano wa pili uliofanyaika Arusha Unga ltd ambao hata polisi hawakuja kutoa ulinzi palitokea fujo yeyote au mauaji ?
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ngoja nikusaide kushangaa
     
  19. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,954
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    YASER PLUUS KUPE I CAN SEE NOW "MASABURI YENU YAPO KAZINI" THINKIN HARD AS HELL.... poleni sana na mnaloooooooo mpaka tutie maguu plot # 1 block # 1 ....i guess you know wara mini....PEOPLEEEEZZZ PAWAAAAAAAA...M4C mpaka kieleweke.
     
  20. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,615
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Ukipata tathimini ya Haraka ni kwamba... Tukio la mauaji halina Connection na Siasa...??
    kwa kujiuliza Je marehemu alikuwa chama gani... na je Wauaji wapo chama gani au wanafanya kazi chini ya Utawala wa chama gani... ? then jiulize mauaji mengi yanatokea lakini hayausishwi na siasa kwa nini hili liwe hivi, Je hili mbona linatumiwa kama Promo kwa Baadhi ya Vyama vya siasa kama vile ni jambo jema.

    wana jf baadhi tuache ushabiki wa gwanda na magamba....
    Tukio limetokea wakati wa movement za uhamasishaji za CDM, Waliofanya makosa wapo kwa kuwa ni kosa la jinai limefanyika.... ivyo tusubiri taarifa ya kamati japo naanza kupata wasiwasi kwa baadhi ya watu kuangalia mambo madogo sana et.. marehemu alikuwa kibarua au Mwajiliwa, na amini hilo si jambo la ku judge vitu ambavyo haviusiani na sababu ya mauaji kwa sasa tuangalie ni hatua zipi zitachukuliwa kwa waliosababsha mauaji hayo... Wana jf angalieni realistic
     
Loading...