Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi CCM wanaweza kutokata rufaa kesi ya Igunga?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Seif al Islam, Aug 21, 2012.

  1. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Najaribu kujiuliza hili swali kama kweli ccm wanaweza wakakubali kwenda kwenye uchaguzi mpya pale igunga na kuacha kukata rufaa.sijui wenzangu mnaona hili linawezekana?
     
  2. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kwenye twitter leo Nape kasema jukumu la kukata rufaa ni la Kafumu mwenyewe maana pale hakikushitakiwa chama bali mgombea. Na kwa kauli ya Kafumu, its seems swala la rufaa halipo.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Hawezi kukataa maana lile swala lilikua live,rage kapanda na silaha(smg),magufuli kapiga beat kama waziri wasichague cdm,kugawa mahindi kwenye kampeni,lugha za matusi!! Kafumu hawezi kata rufaa maana hatazidi poteza hela wakati anadaiwa bado hajamaliza mikopo mil100 mkopo wa gari mil200 mkopo bank!
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Igunga tenaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
Loading...