Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ccm wanatambua kuwa uhalifu unaoendelea nchini wenyewe ndiyo tunawalaumu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Naytsory, Jul 15, 2012.

  1. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nasema hivi kwa sababu uhalifu unaofanyika, unafanyika chini ya Serikali wanayoiongoza ambayo imeshindwa kuwachukulia hatua wahalifu hasa pale wanapokuwa wanachama wa ccm. Wananchi wa leo siyo wa miaka ile, tunazo kumbukumbu za matukio mengi ya aina hiyo. Nawasilisha.
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Samahani kama nitakuwa nje ya mada, nimekumbuka kile kituko cha mgombea wa ubunge kwa tiketi ya CCM alivyomchapa makofi afisa wa polisi huko shinyanga.Kwa hiyo mkuu mimi sishangai kabisa hawa CCM kuwa chanzo cha vurugu, kwa kifupi wamejisahau sana.Ila haya yana mwisho
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​mwisho wenyewe hauko mbali
     
Loading...