Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ccm wanakumbuka waliyofanya tarime?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by eucalyptos, Oct 14, 2010.

  1. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wandugu, pamoja na nyombo nzuri saana ambazo tumekuwa tukizisikia toka kinywani mwa ccm kuna meeengi ambayo hatuyajui wala hatujayaona.
    Sijui wenzangu kama mlishafanikiwa kuona kilichofanywa Tarime na CCM kwa kutumia dola, hila, uongo, wizi, usanii na kujaribu kumwaga damu ya WATANZANIA wanyonge, yoote hayo ni kwaajili ya kuwatishia kuwa "BILA CC.. ETI HAKIELEWEKI".

    Nilifanikiwa kupata hii documentary hapa Documentary ambayonadhani wengi wetu hatukuwahi kuiona japokuwa baadhiya matukio yaliripotiwakwenye vcituombalimbali vya runinga lakini ni mengi hayakuonyeshwa.

    Hebu tutafakari na kumuomba Mungu kwa nguvu zetu zote kuwa Watanzania waamkeusingizinina kuwaondoa "MAKABURU HAWA MADARAKANI"
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    CCM wameshaanza kumwaga damu kupitia kwa green guard naona tutakuwa kama Somalia soon
     
Loading...