Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HIVI CCM NGAO YENU IPO MAHAKANI na KUUNDWA KWA TUME ZA UCHUNGUZI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wakitei, Sep 5, 2012.

  1. w

    wakitei Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inanishangaza sana kuona kila kosa linalofanyika khs CCM wanakimbilia mahakamani angalia tukio la DOCT
    Ulimboka wakasema mahakamani angalia kugoma kwa waalimu tayari wameenda mahakamani mgomo wawafanyakazi nao mahakamani kuuwa kawa mwandishi habari wa channel ten naye iundwe tume tume mauaji ya ARUSHA TUME jaman imefika mahali kila kitu tume tume mahakamani je mahakama nayo inaundiwa tume ya uchunguzi ?
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    We ulitakaje?
     
Loading...