Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ccm na wafuasi wake awamuogopi mungu?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by sulphadoxine, Nov 3, 2010.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hili swala la kuchakachua matokeo waziwazi,ambalo linafanywa na ccm,(chama cha mafisadi)mwisho wake ni nini?Au wao wanafikiria kuwa kila siku ni jumamosi au jumatatu?Watanzania wa leo (2010) siyo wa 2005,na wa 2015 ndio watakuwa tofauti kabisa.:israel:
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Kama sikosei ni amri ya mungu USIIBE
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ccm hawana mungu ni mafia hao
     
  4. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wamjulie wapi huyo Mungu, na matumbo yao Je?
     
  5. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Basi wachakachue na then wakafanye maendeleo lakini wapi, wanapenda kama wote wasingesoma ili waendelee kututawala
     
  6. doup

    doup JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna kina-kingunge wasio mjua mungu unatarajia nini?, habari za kumuogopa mungu zikae pembeni kabisa; kwani kwao mungu hayupo.
     
  7. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Yaani wanasahau kuwa Mungu ana punish hapa2 duniani
     
  8. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wanaJF tusife moyo kwani hata ROMA. haikujengwa kwa siku moja naunga mkono kauli kuwa watanzania wa 2005 sio hawa wa 2010 wala 2015. asilimia kubwa ya watu hawakupiga kura wakiamini kuwa mambo ni yale yale ya siku zote CCM kushinda kwa kishindo. Sasa hata wao wamesisimka WANAJUTA kushilia imani zao potofu sina budi watakuwa mstari wa mbele 2015 kuwaunga mkono wanamapinduzi wa 2010. vijana tushikamane kuiimarisha CHADEMA tuungane kwa pamoja kutangaza sera za kimaendele, tusali na kumuomba MUNGU kwa imani na dini zetu tunazoamini tusimame imara ili kuleta mabadiliko ya kweli katika nchi yetu. WAKATI WA MAPINDUZI YA ROME EMPIRE kulikuwa na msemo mmoja ulikuwa unasema kwamba: "We've done this not because we love CESAR less but because we love ROME more". Tutafakari msemo huu kwa mustakabali wa nci yetu.
    MUNGU IBARIKI CHADEMA MUNGU IBARIKI TANZANIA.:peace:
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Wanaamini Ng'ombe

    [​IMG]
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanamwamini huyu.

    [​IMG]
     
  11. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    na REDET
     
Loading...