Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi CCM mna uhakika hapa hakutakuwa na mafisadi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by silver25, Aug 31, 2010.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kuandaa Baraza la Mawaziri Tanzania je Kakutakuwa na Mafisadi katika Baraza hilo? mimi nina wasiwasi kabisaaa
     
  2. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weng wao wamepigwa chini chaliiiiii,,,Wamepigwa chini chaliii,,, kwa kutumia uchakachuzi wengine wameweza kusurvive, kama Mahanga
     
  3. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Punguzeni uchakachuzi CCM jamani
     
  4. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mo ninahofu kuwa wale mafisadi wakarudi katika wizara zile ambazo JK aliziunda kipindi anaingia Madarakani 2005,, sasa Lowasa akapata uwaziri Mkuu coz kashaanza kumsafisha
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kumrudisha Lowasa kuwa waziri mkuu ni sawa na kuipindua nchi! Hafai hata kidogo japokua JK alimsafisha!:nono:
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,175
    Trophy Points: 280
    We silver25, kwa nini uwe na wasiwasi kuhusu uwepo wa mafisadi kwenye baraza la mawaziri, mafisadi sio watu bali ni tabia, mafisadi wote unaowajua wewe kabla hawajafisidi, walikuwa watu safi, walipoteuliwa na chama chao ndipo wakafisidi na kuitwa mafisadi, kwa vile hawajawahi kuadhibiwa chochote na chama chao kwa ufisadi wao, mpaka mkuu wao akiwanadi baadhi yao, then chama chao kinawakumbatia mafisadi, hata hao watakaoteuliwa wawe ni tayari mafisadi au watakuja kuwa mafisadi, wote wataishia kuwa wale wale.
    MAFISI...AHADI!.
     
  7. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ufisadi ni mfumo ndugu zangu na una network kubwa tu. Be sure kwamba hao mafisadi watakuwepo tu ktk baraza jipya. Kwanza Bunge hii ni lala salama. Kisha hao watu wanaifluence sana (financially/otherwise). Heba tuangalie walivyofanikiwa ktk swala la uspika. Rais JK hana uwezo wa kuzui nini mafisadi wanataka (assuming yeye si mmoja wao) akiwa mteuzi wa mawaziri.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wewe ndo unasema kuna mafisadi wenyewe wanajiona wako poa na watu wao kama EL,RA,Chenge
     
  9. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha Nyani haoni k......... hahahahahaha hata Mbuzi beberu anajiona hanuki bali ananukia hahahahahahahahaha CCM we achatu
     
  10. B

    Bevance New Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naona mafisadi watarudi. Checklist yangu kujua kama mafisadi watarudi kwa wingi kiasi gani ni kuangalia wizara nyeti kama itakuwa na mawaziri makini. Mfano wa wizara hizo bila kuachilia mbali kiranja mkuu (Prime Minister) ni;
    1.Mambo ya Nje
    2.Mambo ya Ndani
    3.Elimu na
    4.Miundombinu
    Please huwa mtu apikwaye kwa next presidential candidate amekuwa akipitia Mambo ya nje so this time take a note nani ataletwa hapa.
    Nawakilisha.
     
  11. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hapo sijui, itakuwaje mafisadi ndo hao wametoa macho kichizi
     
  12. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Elewa mafisadi wamesaidia sana CCM katika uchaguzi uliopita shukrani lazima ionyeshwe
     
  13. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah wewe wasema ulikuwa wapi nyuki dume> nakuombea maisha mema, lakini usionje kwa malkia maana nasikia unakuwaga mwisho wenu
     
Loading...