Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi CCM hii ndiyo style yenu ya mikutano?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Jun 11, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Juzi nilikuwa nimekaa mahali fulani nikaona mabasi ya mepambwa bendera za CCM yakisubiri wananchi wapande ili wapelekwe kwenye mkutano nikawa sielewi ni kwa nini na hii siyo mara kwanza kwangu!

    Siku nyingine nikiwa katika mihangaiko yangu nikiwa pale Karatu nikielekea Mbuli nikakutana na maroli,mengi yamebeba wananchi nilipo uliza nikaambiwa wanapelekwa kwenye mkutano wa uchaguzi!!!
    Nikajiuliza maswali lakini sikupata jibu!!

    Inamaana CCM hawawezi kwenda kwenye mahali husika na kufanya mkutano kuliko kuwasomba wananchi kama magunia? Je, hawaoni kama wanaweza kuwasababishia ajali wananchi? CCM kwanini msiwaige CHADEMA wananchi ndiyo wanafata mkuta siyo mkutano unawafata wananchi!!Je hii inaashiria nini kwa chama tawala?
     
  2. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,348
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Waige cdm waone kama hawatabaki na spika uwanjani
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Hawawezi kutumia njia ya cdma hata mara moja,kama ujawai kushuhudia Nape akilia hadharani ndio itakuwa siku hiyo watakapo hamua wananchi wafuate mkutano.
     
  4. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata hii ya kuwabeba kuna wakati inafeli. Kule Mbinga Nape alikwenda na msafara wa pikipiki na magari 40, lkn kufika mkutanoni, audience ilikuwa watoto wa shule tu na masweta yao. The rest ni waliokuwamo msafarani, mm nikashangaa kwa nini hakuwahutubia huko huko kama ni wenyewe tu
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unataka wahutubie miti siku hiyo eti
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Pole nape.
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwamaana hiyo wakipanga mkutano ni lazima watenge pesa ya PA,Pesa ya kusafirisha wanachama!!....kweli hii nikali ya mwaka!!unachumbia na na kujilipia mahali!!bwana kaka!!
     
  8. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hadi wawape buku mbili mbili + tshirt + kofia ndo wanakubali!
     
  9. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    muiga kunya kwa tembo..............!!
     
  10. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Shinyanga waliwahonga waendesha boda boda na waendesha baiskeli,wakawabeba watu walipofika uwanjani wananchi wakatimka kuelekea kwenye mkutano wa CDM.
     
  11. S

    Safhat JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii inashiria ukosefu wa wanachama walokuwa nao hawakidh mahtaji ya viwanja wanaofanyia mikutano.hi ni aibu coz haiwezkan chama kilichopo madarakan kukosa wakereketwa wakusitiri viwanja vyao..WHAT IS WITHIN BEHIND THE SCENE?!!
     
  12. m

    mangikule JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,316
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Na nyamapori na ugali na posho ya 5000/-
     
  13. S

    SUWI JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiki chama sijui kitakubali lini kuwa hakiitajiki tena kwa wananchi,,,, Jmosi nilikuwa naelekea kigambo kufika feri nikawaona kundi la kina mama wenye kujichubua (mkorogo.. na ni kwa wote waliokuwepo) nikamuuliza mmoja wanasubiri nini maana kama ni mkutanoni mbona mabasi yamejaa hawapandi akaniambia wanasubiri usafiri ulioandaliwa!!!!!!!!!!!!Walikuwepo kuna baba wachache dizaini za waleeee wacheza bao vibarazani.... hawa ndo wanachama waliobaki wa ccm (waganga njaa)
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ipo siku hao wanao bebwa watajitambua
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Hasa wa kwenye marori watakapobwagwa kama kokoto na kuumia ndio watajua CCM ni watu au manyang'au?
     
Loading...