Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi CCM hamuoni aibu kwa haya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magezi, Mar 31, 2010.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    1. Sungura textile....mmeua mkauza
    2. Mwatex mmeua mkauza
    3. Tipper mliua
    4. Killitex mmeua...mkanywa
    5. Bandari ...mmeuza
    6. NBC...mmeuza mkala
    7. TTCL...mmeuza mkala
    8. General Tire...mmekula...ikafa
    9. TRC...mmekula......mkauza
    10. Urafiki textile....mmekula....mkauza
    11. Loliondo...mmeuza ....mkala
    12. EPA, kagoda.....CCM
    13. Meremeta, Tangold....mmekula
    14.
    15.
    16
    .
    .
    .
    .
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    14. Mashule yetu ya msingi na sekondari hawayajali kabisa
    15. Rasilimali (dhahabu, almasi, Tanzanet n.k) zetu wamegawa bure kabisa!
    16.
    17.

    Fisadi anaona aibu baba! yeye huweza hata kuua ili kujitajirisha kwa kutumia mbinu mbali mbali hata kama si za halali!


     
  3. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM vipofu
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Miradi mingi fake
     
  5. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mwizi na fisadi ana sifa ya kutokuwa na aibu - hapo ni kumaliza chochote kilicho mbele yake - then waturudie sisi wananchi watupe mzigo mkubwa wa kodi ili kutumalizia kabisa.
     
  6. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,238
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kuwa na viongozi wenye ufinyu wa elimu ambayo ni elimu ya UPE(Elimu Pasipo Elimu) na wenye tamaa za kijinga ndio maana tupo hapa tulipo.
     
  7. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mshipa wa aibu wa CCM ulishakatika zamani kwao kashifa ni kama zeze
     
  8. p

    paison Member

    #8
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawana aibu hao.hata ahadi zao wasipotekeleza wanakuja kuzikana.
     
  9. A

    August JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,669
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    wenyewe wanasema wako katika juhudi za kuongeza ajira, kwa kua hayo mashirika/kampuni.
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahaaa nicheke mie as if yanafurahisha!
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa, mzima lakini? hahahahahaha nilioina avatar ikabidi niiangalie kwa muda kidogo ;). Avatar zingekuwa zinasema hahahahahahah! hii ingelalamika sana...LOL!

    Tukirudi kwenye mjadala 99.9%ya matatizo ya nchi yetu yanasababishwa na CCM kuwepo madarakani.
     
  12. M

    Magezi JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi mwenyekiti wa CCM unapotembea mitaani unajisikiaje pale unapokuta kila kona wananchi wanalia njaa na ni wachafu wa kupindukia?

    Angalia pale UDSM ktk college of engineering majengo yote yanavuja mvua ikinyesha na tangu aondoke mjerumani aliyeyajenga hakuna hata kibanda kimoja kimeongezwa. Sasa wewe kama mwenyekiti wa CCM Taifa huwaulizi waliotawala pale miaka 20 waliendeleza nini?? Na kama pesa hukuwapa huoni aibu??

    Lile li mlimani city kodi yake inaenda wapi??? Kwa nini msiongeze madarasa na mabweni pale UDSM?

    Mzumbe University ndo hoi hata ofisi za walimu hakuna hao wanafunzi wanaosoma pale si watakuwa mafisadi nao kwa sababu mazingira yao ni magumu??
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahaa inataka kulalamika lkn na yenyewe ni bubu!
    mi cjambo,god has bin wonderful to me!
     
  14. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,150
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ndo mana kila anaye jitoa ccm wanasema alikuwa mzigo kwa chama. Inavyoonekana wote ni mizigo na wanaogopa kutajana hadi mtu ahame chama. Tutaendelea kuongozwa na mizigo hadi lini. Walishashindwa kuongoza nchi hii siku nyingi. Mikataba wanayoingia na wawekezaji yote feki na wala hawajifunzi kutokana na makosa. Wao na dili za ulaji kila sehemu yenye kuweza kula inaliwa. Tubadilike sasa na kusema inatosha sasa!
     
  15. P

    Papizo JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Alafu wanawekana serikali kwa kujuana.....Nchi inateketea hivi hivi na sisi wananchi tunaona!!
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    na bado tutaendelea kuona mpaka mkanda ukimalizika nchi itakuwa kama bua lililoliwa na mchwa!
     
  17. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kipengele no.7 Kampuni hiyo chini ya wazalendo pamoja na matatizo yaliyokuwepo ilijipanga vizuri kutekeleza majukumu yake, wakasema no way ni lazima ibinafsishwe. Tangu imebinafsishwa ni matatizo ya utawala kila siku mara management contract mara celtel iwe kampuni kamili kutoka TTCL, ili mradi ubinafsishaji haukuwa na tija yoyote kwa taifa.

    Mwisho kabisa malengo yao yametimia na kuanza kuona aibu wameamua kuirudisha serikalini, kinachowasumbua ni utata katika kugawana kilichopatikana wakati wa uendeshaji huu wa ki wizi. Tuendelee kusubiri labda neema yaja!!
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Apr 1, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Migodi Yooote, imeuzwa ....miji iliyong'ara kutokana na madini inadidimia.....fika Arusha, hakuna tena jeuri ya pesa za vijana wale.
     
  19. g

    gepema Member

    #19
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani hawa watu lazima tufanye kitu maana wamezidi sana,tufanye watu wetu waelewe ni kiasi gani inchi hii imekwisha.
     
  20. g

    gepema Member

    #20
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana jamvi naomba msome report ya Mwadui katika gazeti la Raia Mwema ili muone hawa washenzi wanavyotufanya,pambaf zao!
     
Loading...