Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi bodi ya mikopo walishaajiri?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by lukundo_kagongo, Mar 31, 2012.

  1. l

    lukundo_kagongo New Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamii habari ya wikend?hivi bodi ya mikopo HESLB walishaajiri zile nafasi walizotangaza mwaka jana mwishoni za LOAN OFFICERS?​
     
  2. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,187
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    tayari watu wanafanya kazi hapo!
     
  3. w

    wakutomboka Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Washaita muda sana
     
Loading...