Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Bodi ya Mikopo (HESLB) wako active kiasi hiki!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by aikaruwa1983, Jan 19, 2012.

  1. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,161
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    Wanajamvi,

    Mimi nilinufaika na mkopo wa elimu ya juu bt toka nimegraduate almost two years hakuna kazi zaidi ya kukaa kijiweni. Sasa cha kunishangaza leo tarehe 19/01/2012 nimepokea SMS zaidi ya kumi kwa wakati mmoja kutoka Bodi ya mikopo ikisema;

    "Bodi ya Mikopo ya elimu ya juu inawaarifu wadaiwa wote kuwa kiwango cha marejesho ya mkopo kuanzia september 2011 ni 8% ya mshahara halisi (basic salary) au kipato kwa mwezi, TIMIZA WAJIBU REJESHA MKOPO!

    Sasa wana JF ni dalili mbaya sana maana sina hata kipato. Naona kama nasikia harufu ya Segerea. Naomba ushauri kutoka kwa wadaiwa sugu wanipe ubunifu!
     
  2. YouTube

    YouTube JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2015
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 924
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ajira hakuna na mkopo unadaiwa!
     
  3. sir longo

    sir longo JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2015
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 892
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 80
    ripa deni ww, ili na ndg zako wanufaike
     
  4. J

    Joo Wane JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2015
    Joined: Mar 14, 2007
    Messages: 294
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Msimtishe mwenzenu. Nenda karipoti bodi ya mikopo wajulishe kuwa bado haujapata ajira watakuweka kwenye rekodi zao mpaka utakpopata kazi then wajulishe uanze kulipa deni bila penati. Ukikaa kimya itakula kwako.
     
  5. NYANYADO

    NYANYADO JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2015
    Joined: Jan 8, 2013
    Messages: 2,029
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Usilipe . pesa yenyewe ilikuwa inatoka kwa taabu
     
  6. u

    ushungi wa zanzibar Member

    #6
    Jul 3, 2015
    Joined: Jun 29, 2015
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pesa yenyewe walikua wanatupa kwa tabu kwanza unawezakuajiriwa hata wasigundue mm hadi leo hawajagundua pamoja na wenzangu wengi walioajiriwa
     
Loading...