Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi bodi ya mikopo (heslb) ni kwa ajili ya Udsm peke yake

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by chimpa100, May 1, 2012.

  1. chimpa100

    chimpa100 Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nadiriki kusema kwamba bodi ya mikopo(heslb) waziwazi imekua ikiwapa kipao mbele wanafunzi wa udsm bila kujali mahitaji ya fedha kwa wanafunzi vyuo vingine,juz umetokea mgomo chuo kimoja huko iringa baadhi ya walioohojiwa walisema "mbona wenzetu udsm wamepewa ela teyari lakin sisi bado" hili ni tatizo ambalo bodi inaliona lakawaida kwa vile vyuo viko mbali ila kiukweli heslb lifanyieni kazi hili
     
  2. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    si kweli mbona SUA,huwa wanapewa kwa wakati muafaka hata UD huwa wanalalamika hivyohivyo kama ninyi,sema DVC A&F,wenu hafatilii kwa ukaribu
     
  3. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    si kweli mbona SUA,huwa wanapewa kwa wakati muafaka hata UD huwa wanalalamika hivyohivyo kama ninyi,sema DVC A&F,wenu hafatilii kwa ukaribu
     
Loading...