Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Benno Malema anajisikiaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tiote, Mar 20, 2012.

  1. T

    Tiote Senior Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni Julius Malema, kiongozi muasi na mbaguzi wa Umoja wa Vijana wa ANC, ambaye hata hivyo amefukuzwa uongozi na kuvuliwa uanachama amenukuliwa akisema kwamba amepokea salaam za pongezi toka kwa wenyeviti wa Youth Leagues za ZANU PF na CCM. Taarifa hiyo imekariri na kunukuu salaam zilizotumwa na Benno Malisa (Benno Malema) akimuita Malema kama shujaa. Kitendo hiki kimeuudhi uongozi wa ANC.

    Bila kujali kwamba CCM itachukua hatua gani dhidi yake, swali la kujiuliza ni kwamba je, Malisa amepongeza uasi huo wa Malema au alichopongeza na kukiona cha maana ni ubaguzi uliojikita katika hulka ya Malema? Je, mapenzi yake kwa Malema yanaweza kutafsiriwa kuwa chanzo cha uasi wake kwa Chama chake, Kama tulivyoushuhudia hivi karibuni?
     
  2. m

    mudavadi Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Typical of Lowassa hire guns, the boy has no brain at all. His juvenile and reckless moves have set his party into a collision course with the oldest party on the continent. I hope the powers that be will teach him a lesson by striping him of all positions he holds in the party!
     
  3. n

    ndutu Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanogewa na vipande thelathini vya fedha na sasa Hana breki na anadhani anaweza kuongea lolote. I used to admire the boy kumbe ni bure Kabisa!
     
  4. w

    watenda Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sina heshima na huyu dogo anayetumika Kama mpira wa kiume. Ukiona mtu anaukata mkono unaomlisha basi ujumbe huyo hafai kuwa naye karibu na sasa laana imemzingira. Tunasubiri kule alikokumbatiwa amwagwe halafu aingie barabarani kuokota chupa.
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    I am speechless!!......lakini labda naye atakwend akujisajili kuwa mwanafamilia katika ile first family ya awamu ya kwanza.
     
  6. b

    banyimwa Senior Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Equally speechless. Hivi registration ya kuwa sehemu ya first family inafanyikia wapi na vigezo ni nini?
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wa kumlaumu ni Riz one kwa kumbeba mtu mwenye uwezo mdogo kama huyu hadi kuwa mkiti wa vijana Taifa.
    Si ajabu akamsaliti kwa vipande vya fedha.
    Afanyayo ni matokeo ya uwezo wake wa akili
    OTIS
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna aliyejua kwamba kijana angegeuka kuwa kituko tunachokishuhudia leo. Shida na tamaa ya kuishi vizuri bila kutoa jasho ndivyo hasa vinampeleka mbio. Kwamba amemsaliti Riz One, hilo halina ubishi lakini kwa jinsi umma unavyomlaani anafikiri yuko kwenye majuto makali sana.

    Sasa hata wale waliomtuma wameshamuona useless na sasa hata huko hatakiwi na ule uenyekiti ndo asahau!
     
Loading...