Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Baraza la Mawaziri la Kikwete kama akishinda litakuwaje?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Innolee, Nov 2, 2010.

  1. I

    Innolee Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumeona ....Hawaaminiki,Lkini hatujui kama mheshimiwa ataamua kuwajaza tena ktk uwaziri..or kwakuwa amepiga kazi mwenyewe ..basi hatajali kulipa fadhila...??
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Atamteu Waziri mkuu toka mkoa wa Mbeya kurudisha imani ya CCM kwa wana Mbeya
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    JK atajaza mafisadi wenzie lakini vijana atawapooza na Unaibu kibao....tegemea baraza la mawaziri nene kama hili la sasa.......lengo ni kufurahisha walaji wa mali za umma ili wasimnyanyapae....................
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Bora liende, hayuko serious kiasi hicho hivyo hategemei Baraza la Mawaziri serious. Matokeo yake wataning'inizwa Bungeni mpaka macho yawatoke kama panya aliyekamwatwa na mtego.

     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    kWANI jk ATASHINDA??
     
  6. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Hilo nalo
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Rostam Aziz naye atakuwepo
     
  8. S

    Soda Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete atashinda na baraza la mawaziri litakuwa nzuri sana
     
  9. M

    Mzalendo101 Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si ajabu akamrudisha Lowasa...Maana hana watu....
     
  10. C

    Challenger M Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyo mzee wa visasi hana jipya watakuwa mabesti wake tu....
     
  11. C

    Challenger M Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tegemea lowasa kurudi maana kwenye kampeni alimnadi kuwa hakuna kama yeye, na kipenzi chetu mwakyembe usishangae akaachwaa
     
  12. R

    Renegade JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    ANAJISHINDISHA ILE MBAYA , NASIKILIZA MATOKEO YANATOLEWA NA TUME UTACHOKA, KIWETE ANASHINDA MPAKA ASILIMIA 70% slaa only 0.5-4%
     
  13. d

    dotto JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    spika - Lowasa, Akina mama - Salma kikwete, Vijana - Riziwani, fedha - Rostam, Waziri Mkuu- MAsha
     
  14. n

    nassoro88 Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 13, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh,
    Hii imekaa uzuri:
    Tamisemi Yusuf makamba, Ulinzi na usalama Kinana,
    Tuendeleze jamani
     
  15. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Waziri Mkuu hawezi teua mtu aliyekataliwa na wananchi
     
  16. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,346
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Usitegemee jipya kutoka kwa JK,mawaziri 60 na zaidi kulipa fadhira,muendelezo wa Ukoloni mamboboleo.
     
  17. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Baraza la mawaziri kama wakifanikiwa kuchakachua na wananchi kukubali basi litaundwa na Jakaya akisaidiwa na mkewe Salma na mwanae Ridhwani: ndio hasara ya kuifanya institution kama Presidency kuwa family business!! Watajaa vilaza wengi wanaovaa kininja!! I bet you Mwantumu Mahiza will be in!!
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Blaa Blaa tuu uyu JK
     
  19. senator

    senator JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nategemea mtu kama Masha kuwa kupata nafasi ya Uwaziri ingawa amedondoka..atapata uteuzi wa rais...Pia mamvii nae huenda akapambana kwenye U spika..Pinda atarejea kwenye nafasi yake ya U -PM..ila baraza la mawaziri linaweza kuwa na watu wale wale wakina kawambwa..ngeleja..mkulo etc mabadiliko madogo yatakuwa kwa mawaziri waliodondoka..Batilda..Kamara etc
     
  20. d

    dkn Senior Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata kama ataweka mafisadi wake kuwa Mawaziri wananchi wakae wakijua sheria zote zinapitishwa bungeni kwahiyo hiyo mikataba fake na ufisadi wao utakuwa limited na Kikwete hana interest au kitu chochote atakachojali kwani 2015 ni mwisho wake. CCM yenyewe inajua Kikwete hana interest na hii nchi kwani makosa makubwa ni kutowakubalia walioshinda kura za maoni kugombea, CCM imekuwa na makundi ambayo yanamwumiza kichwa hata mabest zake wa karibu wanamtosa.
    Kazi ni bungeni, na upinzani utahakikisha Katiba inafanyiwa marekebisho makubwa tena kuanzia kuteua majaji, kuteua tume za uchaguzi ziwe kwenye neutral ground kwani Rais pia ni mwanachama wa chama fulani kinachogombea kwanini ateue watu kama hao na nina uhakika 100% kiongozi yoyote wa upinzani akishinda issue ya katiba haitamsumbua kitu kwani anajua ameingia kwa nguvu za wananchi na katiba si tatizo ila kwa CCM especially JK hiyo inampa kiburi...
     
Loading...