Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Balozi Seif Idd, anakubalika kikatiba humu mjengoni?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Hmaster, Jun 10, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Siku izi tanzania si nchi ya kifalme mkuu!!??
     
  3. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Balozi Seif alichaguliwa ubunge jamani, mbona sometimes tunajishusha sana humu na ishus ndogo sana!

    Es!
     
  4. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kweli lazima tuwe wafuatiliaji makini kabla ya kupost maoni yetu!
     
  5. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mimi wasiwasi wangu ni hao hapo juu sijui kama ni siasa hapo wanavyotazamana na hizo ni sit za kudumu kwa miaka mitano
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mhhh......XXX factor!!!???
     
Loading...