Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Badra kaamua kumaliza kazi kwa matangazo uharo TANESCO?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OgwaluMapesa, Mar 26, 2011.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi nashangazwa na haya matangazo lukuki toka tanesco kwenye tv? Hivi huyo badra masoud anayeidhinisha matangazo haya wakati kazi yake imetangazwa na wakati akijua hatuna umeme wa uhakika ana nia gani? Je ni kutafuna fedha za mwisho mwisho ama ni ufisadi? Tujadili
     
  2. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kazi ya kuzalisha umeme ikikushinda ni vizuri ukaja na move nyingine kama hiyo kujirusha hewani kila wakati ili watu wasahau mgao
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    kUTAngaza ni formality, si ajabu ameshasaini mikataba mingine toka January!
    Biashara matangazo Jomba!
     
  4. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huyu Badra ni miongoni mwa watu wasio na uwezo na kazi anayofanya tutashukuru akifungasha virago
     
Loading...