Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi babu ni chadema?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kadogoo, Mar 14, 2011.

  1. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona kila anaetetea dawa za huyu Babu wa LOLIONDO anaonekana kama ni mpenzi au Mkereketwa wa CDM? maana wote wanaotetea hiyo dawa ukifuatilia post zao nyingi utaona wameshabikia CDM!!!

    Sasa napata wasiwasi kuwa huenda huyu BABU anauhusiano au ni Mpenzi wa CDM hivyo wanaotetea dawa hiyo tata hawaoni wala hawasikii ili mradi wanatetea dawa inayotolewa na mwenzao hapa ndipo tulipofikishwa WaTZ!!!!!!
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    muuluze jk maana habar za kiintelijensia zinasema alishapiga vikombe vi3
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Crap, sio lazima uanzishe thread kama huna hoja ya msingi ya kushare na watu, by the way kama una cha kukukeep busy mpigie simu my love wako mkacheze kidari poo.
    Hapa tupo kimapinduzi zaidi,na sio crapiest corner.
     
  4. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Lukuvi na Mkuu wa Mkoa wa Arusha ni CDM?! sina huakika ebu nisahidie maana wao ndio wakwanza kumtetea Babu na Huduma yake! sina uhakika na Omari M. yule IGP mstafuu kama ni CDM maana pia niliona picha yake akiwa kwa Babu.
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    wagonjwa wengi ni wana ccm maana wengi wao wanasumbuliwa na magonjwa sugu ukiwemo ulw wa kisasa
     
  6. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi kama babu ni Chadema atakuwa ametenda kosa la uhaini au jinai eee?
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sikomenti, naclick back naendelea kusoma mambo ya maana
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Nayaheshimu mawazo yakoila siku nyingine jaribu kuushirikisha ubongo wako!
     
  9. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwakuto elewa kuwa CDM kinawafuasi wenye akili timamu sio upupu wa CCM wanao fuata pesa hadi kwenye mikutano ya hadhara......Halafu kunajambo laajabu ambalo naliona kwa wa fuasi na wanachama wa CCM sifa yakwanza ili uwe mfuasi au mwanachama wa CCM lazima uwe naupungufu wa akili........Ila CDM lazima uwe next level
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tusichanganye udini na dawa ya Loliondo utawagusa na kuwagawa watu wasiohusika na dawa hiyo hapa JF na nje ya JF.
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Nimepoteza muda wangu kujibu huyu zumbukuku kwakuwa nimejibu bila kuangalia Id, kumbe ni ZUBEDA? karinu kutoka kifungoni ila ukiendelea kama kawa unafutwa jumla!
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kimsingi unaposhambulia dini ya mtu mmoja daima unawalenga hata wasiohusika ndani ya dini unayoisakama.
     
  13. d

    ditryman Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi unaitwa zubeda au zuberi weye maana unaonekana kama BABU KA KUUZI SANA SIO SHIDA ILA NI Radio kheir inakupotosha pole babu adumu
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maneno yako yangekuwa na busara na hekima kama post yake ingeachana na udini.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Udini ni kimbilio la wapumbuvu. Ni kichaka cha kujificha wapumbafu.
     
  16. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kumbe kuitaja CHADEMA ni UDINI? yaani unataka kutuambia kuwa CDM ni Cha kidini kama inavyosemekana? mimi sijazungumzia habari ya dini wewe umeitoa wapi?
     
  17. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kumbe kuitaja CHADEMA ni UDINI? yaani unataka kutuambia kuwa CDM ni Cha kidini kama inavyosemekana? mimi sijazungumzia habari ya dini wewe umeitoa wapi?
     
  18. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kumbe kuitaja CHADEMA ni UDINI? yaani unataka kutuambia kuwa CDM ni Cha kidini kama inavyosemekana? mimi sijazungumzia habari ya dini wewe umetoa wapi hayo?
     
  19. O

    Ombeni w lema Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    =0%,tafuteni hoja za maana.sijui nime toka wapi mitaa hii.
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi ilikuwaje mpaka uwaze uchama wa huyu Babu na dawa yake?
    kwamba dawa ina mafungamano na chama flani, bora form four wa YUSUF MAKAMBA SEC.SCHOOL kisukuru
     
Loading...