Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi baada ya hapo anakuwa mkeo tena.......?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sinafungu, May 11, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Mwanamke hukumkuta bikira, mmekutana kila mtu ni mtaaluma. unaenda kwa mganga wa kienyeji kufanyia miziziology , anachukuliwa na jamaa guest wananatiana hadi jamii yooote wanajua na siku hizi picha kabakaba za simu na zinaenea ktk mitandao yooote,(hakuna siri) je ndo umemkomoa au umejikomoa, inakuwaje baada ya hapo......?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hata sijui...
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    unamfanyia miziziology halafu anachukuliwa tena? mbona ngumu kueleweka...
     
  4. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hebu rudia tena kuhadithia...
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapa hata mimi sijakuelewa!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama mpango wa kumuacha huna utakua mpumbavu. . .kama unao basi umemkomoa yeye na hawara yake.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Kama wale Wakenya ambao video yao imesambaa kila mahali?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sijaelewa kitu, ulitaka kufikisha ujumbe gani?
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Kongosho
    Wifi hujala bado?

    Anauliza watu wanaokamatana ugoni kwa njia za kisasa (kunasisha wahusika) wanamkomoa nani? Na je mtu akimkamata mke wake kwa style hiyo anarudiana nae?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Nilikua sijaelewa but thank you Lizzy nimeelewa sasa..
    From there sidhani kama wataendelea kuwa mume na mke,hakuna atakaye kua tayari kuendeleza mahusiano na mwenzie...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...