Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi azam walidhamini cecafa

Discussion in 'Sports' started by rodrick alexander, Jul 31, 2012.

  1. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,315
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Wakati michuano ya cecafa inaendelea kulikuwa na matangazo ya bidhaa za azam kwenye uwanja wa taifa kikawaida ili mtu aweke matangazo hayo inabidi walipie lakini wakati wa utoaji wa zawadi kwa washindi wa mashindano pia kulikuwa na bango la bidhaa za azam je ina maana azam walikuwa wadhamini na kama walikuwa wadhamini mbona hawakutangazwa huu sio uhuni mwingine wa tff na cecafa na mwisho vilabu viamke visitegemee kuwa vinaweza kusonga mbele bila kuwa na mikakati ya kiutawala na kiufundi
     
  2. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sahihi kabisa,hapa kuna namna...Musonye na TFF wana lao jambo katika hilo
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    walidhamini pia na dstv kupitia super sport walidhamini..
     
Loading...