Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi awa polisi wetu vipi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ADAM MILLINGA, May 29, 2011.

  1. ADAM MILLINGA

    ADAM MILLINGA Senior Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za jioni wana jf hivi tabia ya polisi kuwabambikizia makosa rahia itaisha lini sio siri inaniuma sana umefanya kosa kidogo utapewa kosa hilo adi utashangaa utasikia umevunja maduka ya muhindi mara umeua kwa kutumia siraha kumbe maskini hata kuishika huwezi ila nasema nitakuwa tayari kuuliwa au kujiua endapo mim nitakutwa na jambo ilo kwan nitakacho kifanya kitaishangaza dunia, tanzania bwana bora ningezaliwa iraq nijue nipo vitani kuliko maonevu ya tz
    nimechoka sana na mambo ya tz
     
  2. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unataka kusema kuwa mahakama haijui kazi zake? na kwamba wanapelekeshwa na polisi?
     
  3. L

    Loloo JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena na kwambia hapa mwanza ndo usiseme kila uchao unyang'anyi wa kutumia silaha wanafunzi kibao wamejazana gereza la butimba hivi nyie hakii za binadamu mko wapi?au kazi yenu ni olitic tu?temeeni magereza muone haki zinavyovunjwa
     
Loading...