Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi 'audience' ya Clouds Fm ni nani?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwita25, Nov 3, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jana kwenye taarifa ya habari ya saa 12 jioni nilisikia mtangazaji wao akisema '' mademu wawili wamefikishwa mahakamani mkoani Shinyanga kwa kosa la shambulio.........''. Hii lugha ya kihuni huwa inamlenga msikilizaji wa aina gani hasa? Hivi hii Radio ina mkuu wa vipindi kweli au kanyaga twende tu.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Hio ni Radio ya vijana Mwita25 hio Radio mara nyingi inaendeshwa very informal for ndo their style... Watu wazima wengi wanaosiia ndo wale vijana wa miaka la late 90s na early 2000; ambao they don't mind hio lugha...
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    nyani ngabu
     
  4. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Biashara yoyote unapoanzisha ni lazima ujue target audience yako ni ipi,kwa kuangalia umri,eneo na jinsia. Sasa ukitazama Radio kama Clouds utaona kuwa audience ambayo wamelenga kwa asilimia zaidi ya 80 ni vijana. Na vijana awa ni wale ambao ni kuanzia miaka 16-35. Kwa hiyo lugha kama hiyo kutumika sio ajabu.
    Na nadhani sio wao tu,vipo vituo vingi vya Radio vyenye lugha kama hizo. Nilimsikia Waziri anayehusika na mambo ya habari akisema kuwa Tz ndio nchi inayoongoza kwa kuwa na vyombo vingi vya habari. Sasa hivi Tz kuna vituo vya Redio zaidi ya 70.
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    iyo redio kiukweli haina hata maadili hata kidogo, japo wanasema ni redio ya vijana ila wapo vijana ambao hawapendi hiyo lugha ya kichenzi sasa unadhani itaheshimika vipi!
     
  6. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ni mwita 25
     
  7. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    habari za wasi wasi na wasi wasi wasi mwabulambo hizo
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    Shida iko wapi...??? Si waache kusikiliza tu...!!! Unajuwa kuna watu wanataka asichokipenda yeye basi dunia nzima isipende................aaahmxxiiii
     
  9. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    wanasikiliza wauzaji na wateja wa ule mtandao wa nusu shilingi
     
  10. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Me huwa nasikiliza sports extra na kile kipindi cha njia panda kila jumapili. Programe zingine zinaboa kinoma.!
     
  11. Bacardi

    Bacardi Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Wasilikilizaji ni wengi tu ndo maana bado ipo
     
  12. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kibonde.
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaelewa maana ya neno 'audience' au ndiyo mambo yetu ya vyuo vya kata?
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    No tukubaliane na huu mshangao; ni wapotoshaji audience or not kama hiyo ilikuwa ni taarifa lazima kuwa makini
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    sidhani! radio hii ni kwa ajili ya vijana ambao hata maishani hawajielewi, i mean hawana agenda! vijana wa kawaida huwa tunaskiza muziki wao tu, lakini sio ile mijadala ya kina asalamaleko!
     
  16. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,521
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    kundi kubwa la watanzania ni vjana na asilimia kubwa ni wale ambao hawajaelimika hao ndiyo wasikilizaji wakubwa wa haka karedio ka mashoga. nimejaribu kufatilia nimegundua kuwa waskilizaji wake wengi ni mabeki3 na wa mama wa nyumbani. ukiangalia sana washabiki wa haka karedio ndio washabiki wa movie za kibongo hahahaaaaaa. nimefuatilia sana hasa vyuoni mara chache sana kukuta wanaskiliza hii redio au kutazama movie za kibongo, movie zao wasomi wanaita tutorial ambazo huangalia sana wawapo campus.
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwa kifupi wasikilizaji wa redio hii ni vijana kuanzia form 1-6,wafanyakazi wa saluni za kike na kiume,wapenda bongo fleva, na kuna vipindi vya asubuhi na taarabu ambavyo walengwa ni mama wa nyumbani na mahausigeli.

    Lakini kuna hichi kitoto Shadee nadhani hivi karibuni itabidi nichague watu 2-3 hapa JF mkapeleke barua ya posa kwao nimetokea kumpenda sana.
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    naomba niwe kwenye ujumbe wako wa posa mkuu.
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    arrrg wewe nawe thread zako zimekaa ki saluni saluni mambo ya leo tena na umbea umbea acha hizo wewe.Acha thread zako za kike kike
     
  20. V

    Vumilia Shida Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thread za kike zikoje na za kiume zikoje? I hate mwanaume anaedharau wanawake. Bila uwepo wa u-kike wewe ungekuwepo vipi duniani? Watu wengine mnakera sana...tpuuu
     
Loading...