Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi atakuwa ananipenda au msanii tu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Black African, Oct 17, 2011.

  1. B

    Black African Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza kabisa wana JF,napenda kuwaarifu kwamba me ni member mpya kwenye hili jukwaa,naahidi tutashirikiana ktk kuchangia mada zile zitakazotumwa.Baada ya utangulizi huo,naomba kila mmoja kwa kutumia uelewa wake anieleze kile anachokifahamu juu ya kesi ifuatayo:-
    Me ni kijana,miaka 22 kwa muda mrefu sasa nimetokea kumpenda msichana ambaye tulikuwa tukisoma wote kidato kimoja mpk tumetengana baada ya kufaulu na kila mmoja kusoma shule yake.Niliwahi kumtangazia nia, kwa mara ya kwanza alioverturn,kwa muda nikamtokea tena mara ya pili,mara kaniahidi nimsubiri kipindi cha mwezi 1 na nitegemee jibu zuri,kiukweli kwa miadi hiyo nilihisi kuwa hayuko tayari,hivyo sikumshitua tena wala na yy hajanigusia suala hilo ingawaje bado alionesha kunijali na kufurahia uwepo wangu.Ilifika kipindi fulani kama miezi 5 nyuma nikawa simuelewi kabisa,7bu kubwa ni kwamba kuna wakati anaonesha kujali wakati unafuata anaonesha kunipotezea amekuwa haeleweki,kumbe badaye nikagundua nilimuaproch akiwa ndani ya uhusiano,hivyo nikaamua kutodeal naye tena ila tu nilimuahidi kuwa nitaendelea kukaa naye kama mwanafunzi mwenzangu tu.Baada ya kauli hiyo wiki moja mbele nikaona mabadiliko kutoka kwake nikaanza kuona love message kwenye cm,nilimkataza asinitumie,nashukuru alitii amri ila hadi hivi sasa anaonesha kunijali,maana ninapomuhitaji kuongea naye hakatai,ninapomuagiza kitu ananitimizia yaani kiujumla amefanikiwa kuteka hisia zangu.Nataka nimfungulie ukurasa wa 3 ila nahofia kuwa mtumwa wa mapenzi,ila co siri nampenda na ninamuhitaji sana ila ndio hivyo simuelewi.Ahsanteni.
     
  2. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    si upo shule?! Soma kwanza kijana. Hayo mambo yapo tu.
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,790
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    tulizan mwana ....hapa kibuti kipo nje nje...sasa lakufanya ni kupotezea tuu
     
  4. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unampenda muambie ww c mtoto wakiume bwana au?????? na kama humuelewi mpotezee asije kua anakuweka ktk mzani ww na huyo msela wake
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sa ka ulikataa kutumiwa msg za mapenzi unachompendea ni nini???ngono???mana msg nazo huleta maana hata ka vidole ndo vimeandika
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    maliza shule kwanza
     
  7. chaijaba

    chaijaba Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bro karaisishiwa kaz afu anaomba ushaur hawa ndo wa kuchapa makof wako slow
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ooooooh, so sweet! amenikumbusha enzi zileeeee, unampenda mtu ila unaogopa ukikubali atakuona una haraka sana, na ukikataa moja kwa moja ataona huna interest, so unamkaribisha na kumfukuza at the same time.
    Kijana, hiyo game anayo cheza ndio na yako pia. Fikiria yeye ndio kaanadika hivi:
    kuna kaka aliwahi kunitongoza ila sababu nilikua katika uhusiano mngine nikampotezea. alikubali tubaki marafiki na katika urafiki huo nika devellop feelings kwake. nikamtumia message za mapenzi ila akanikataza na nikaacha. cha kushangaza ni kwamba nikisoma signal zake naona kabisa kua ana interest na mimi ila nashindwa kuelewa kwa nini hanitamkii. Jamani naomba ushauri, nifanyeje?
    wewe kama wewe ungempa ushauri gani?
     
  9. B

    Black African Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  10. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    soma kwanza kijana. usiharakie mapenzi.
     
  11. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    muombe mdu akikataa mpotezee jua hakupendi anakudanganya tu.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Umesema bado uko shule, MMU unafanya nini potea haraka sana! unastahili viboko we dogo!
     
  13. msani

    msani JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umenichekesha sana mkuu kwahilo bit,dogo sijui km atatokea tena!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Soma kwanza mapnz yanazingua sn sio raha wakati wote,utayakuta huko mbele ukishamaliza maliza masomo yako na akili itakuwa imekoomaa vya kutosha kupambana na hizo purukushani za mapenz na kuweza kufanya maamuzi sahihi!
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    paka wangu kigeugeu,mchumba wangu kigeugeu,angalia na masomo yasije kua kigeugeu!!
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    22! Damn you've got a long way to go and a larger field to play.................take your time dogo!
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Madogo wa sikuhizi wana vichwa ngumu. Anaweza tokezea tena!
     
  18. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Bado utaona mengi sana kijana. hasa siku utakapoanza kumchukia na kujilaumu
    kumjua, huku ukiujilaumu saaaana, na bado huo hautakuwa mwisho
     
  19. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyo amekufanya kuwa spear tyre tu....
     
  20. MAMESHO

    MAMESHO Senior Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wengi huwa wanashauri kuhusu kuzingatia masomo na kuachana na mambo ya mapenzi. kupenda sio kubaya ila nakushauri yafuatayo
    1. jisomee vitabu kuhusu maisha safi ya ujana, urafiki mpaka uchumba vitakusaidia. hivi vipo aina tofauti na lugha nyingi, tembelea bookshop
    2. Zingatia mafundisho ya dini kama angalizo la wewe kutokiuka maadili.
     
Loading...