Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi askari polisi wa Tanzania hulipwa mshahara kiasi gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samoramsouth, Nov 10, 2011.

  1. s

    samoramsouth Senior Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ikiwezekana tuthaminishe na mauaji, dhuluma na unyanyasaji kwa raia wenzao, ndugu zao, au hata jamaa zao.
    Wenye data tafadhali.

    Nawasilisha
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,691
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Haizidi Tsh250,000/=
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Duh! Kumbe na mimi naweza kumuajiri askari wa bongo?
     
  4. k

    kibajaj Senior Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nilijua ni ka milioni hivi manake wamejaa misifa hao utazani ndo hawana shida kumbe ndo mana wengine hata nguo za kubadilisha hawana wanashindia sare zao hata ikiwa hawapo zamu!
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,214
    Likes Received: 1,217
    Trophy Points: 280
    Hao ni kama mbwa koko tu,wanaambulia makombo tu. Mabosi wao wanautumiwa na CCM ndiyo wanavuta hela ndefu na marupurupu kibao toka kwa mafisadi.
     
  6. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wasameheni, ajira ngumu!
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    wanafanya kazi yao... na isitoshe uaskari ni wito....

    watu hawawezi wakaachwa wavunje sheria hivihivi sababu wapo wengi...
     
  8. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Askari wanalipwa hela nzuri sana siku hizi. Kuna shemeji yangu mmoja yupo usalama barabarani anakula kala milioni moja na nusu hivi na ameanza kazi mwaka jana tu.
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sijui kiasi cha mshahara ila najua wana posho ya kila katikati ya mwezi. Ni ndogo tu. JK aliahidi kuwaboreshea,lakini ndo hivyo.Wengine wanaamua kuazimisha silaha kwa majambazi,wengine wanaingia fronti wenyewe!
     
  10. Ryaro wa Ryaro

    Ryaro wa Ryaro JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    police ya Tanzania inajulikana malipo yao na Posho kwa askari wa dalaja la kati ni kuanzia laki 2.5 hadi laki 3.0. In short Tanzania police ndo inateseka sana na ukali wa maisha hawana fedha za kutosha kukidhi wenyewe na familia zao. POLICE TANZANIA WANA KHALI MBAYA.
    Na huyu ndg yako traffick kusema anapata pesa nyingi hii ni simple tu kitengo cha traffic ni mabingwa kwa rushwa Tanzania.
    NDUGU ZANGU WAJAMII FORUM, POLICE WANATESEKA NA MAISHA KAMA WATANZANIA WENGINE ILA KWA VILE WAMEHAPA KTK KUTIMIZA MAJUKUMU YAO YA KIKAZI TUWAVUMILIE BURE NA TUENDELEE KUWAELIMISHA KUWA UFISADI UNAWETESA PIA.....CCM NA SERA ZA KUTULIZA WAPINZANI KWA RUNGU LA POLICE... WATACHOKA NA WATASHINDWA KUTIMIZA MALENGO YAO YA KIUTAWALA.
    VITA IMEKUWA KALI, ADUI (WA WATANZANIA NA MUNGU YAANI (CCM) ANAZITI KUPOTEZA UMAALUFU NA SIKU SI NYINGU NGUVU YA UMMA ITAIBUKA MSHINDI NA MKOMBOZI WA WANYONGE ( WATANGANYIKA)...
     
  11. k

    kandikiula Member

    #11
    Jul 8, 2013
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba dawa ya mimba
     
  12. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2013
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pia makazi mengi ya polisi kwa maana ya kota wanazoishi sio mazuri. ni watu muhimu ktk maisha yetu wananchi lakini maslahi wanayopata ni duni na pia uadilifu wao katika utumishi wao kwa wananchi sio mzuri.
     
  13. L

    Lilambo JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2013
    Joined: Jun 5, 2013
    Messages: 2,523
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Udogo wa mshahara wao na adha mnazowapa nyie za kuandamana kila siku vinawapa hasira. Ndiyo maana wakikudaka unachezea heavy kipigo
     
  14. L

    Lilambo JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2013
    Joined: Jun 5, 2013
    Messages: 2,523
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wangepewa nyingi wasingehangaika kudunda watu. But mshahara mdogo sana ndiyo maana wakikukamata utaeleza vizuri. Poleni Polisi ndiyo maisha.
     
  15. d

    dibk JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2013
    Joined: Jun 26, 2013
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo umenena mk8
     
  16. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2013
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu hayo ni matusi sasa,..kiukweli Tanzania huwa tunatanguliza mambo flani sio ya msingi lakini tunayakomalia kweli,.. ukitazama sensitivity ya kazi hizi utaona wale wenye majukumu mazito ndio hawathaminiwi kabisa huku wasio na maana wakipewa kila kitu,..mifano mizuri tu ni polisi, walimu, wahudumu wa afya kwa ujumla wao hawana chochote cha kujivunia licha ya umuhimu wa huduma zao, upande wa pili wanaoifaidi nchi ni wasiokuwa na michango ya maana kama vile wabunge, wana-bodi wa mashirika yanayofilisika kila siku kama nssf na ppf na air Tanzania, ukiangalia polisi, kiukweli nao wanatumika vibaya na hayo matumizi yamewajengea uhasama na raia wanaowalinda kiasi cha kuwa na chuki kubwa na hii inataka viongozi makini kupewa jukumu la kuongoza nchi na watu wake.
     
  17. mbaraka.m

    mbaraka.m JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2013
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aisee nitarirarua lijitu humu ndani
     
  18. W

    Walas Ba JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2013
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 2,779
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mura mura mura!!!!!
     
  19. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2013
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huwezi mkuu.....hapo hujaweka 'ration' na rushwa! Mtu wangu jamaa wako safi!
     
Loading...