Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ananidanganya au!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Columbus, Aug 15, 2012.

  1. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni hivi majuzi tu nimekutana na X Gf wangu wa miaka kama 20 iliyopita, amenishangaza sana kwa kuniambia eti pamoja na kuwa ni mtu mzima mwenye watoto wawili aliifurahia tendo la ndoa akiwa na mimi wakati huo na hajapata mtu aliyewahi kumfurahisha vile ikiwa ni pamoja na baba watoto aliyenaye. Kwa kweli katika ujana wetu ule ilikuwa kashfa kubwa kama utaachwa na mpenzi wako eti kwa sababu humuwezi kutoshelezana kwa hiyo unatafuta kila mbinu ya kujua hisia za mpenzi wako ziko wapi na hii ilitupunguzia sana kubadilibadili wapenzi bila sababu za msingi kama ilivyo kwa vijana wetu wa siku hizi, mitanda yao inatisha Mungu awaepushie. Je wenzangu imeshuhudia hayo?nawasilisha.
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo ulikumbushia au?
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mke wa mtu sumu mkuu..
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo, yeye kaolewa na kijana wa kisasa ambaye hajui kumridhisha mwanamke??
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mnadanganyana
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu, mke wa mtu muogope.
     
  7. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni kwako tu.
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwanza: Jamani mwenzenu mi mgumu kuelewa, labda ungenifahamisha baada ya kukupa taarifa hizi wewe ulizipokeaje? Na ulijisikiaje kuambiwa hivyo? Ulijiona shujaa? Haufikirii kuwa huo ulikuwa mtego wa kukunasa tena baada ya miaka 20 kupita? Kwa nini nisiamini kuwa anatafuta sehemu ya kupumua baada ya kuwa na hali ya sintofahamu kwenye ndoa yake? Hukufikiria hata kidogo ubaya na madhara ya hiyo kauli? Wewe binafsi una mke kwa sasa? Na kama ndiyo, fikra zako juu ya mkeo baada ya hayo matamshi zilikuwaje?

    Pili: Hapo penye bold nyekundu zamani nakumbuka tulikuwa tunaviziana kwenye kuchota maji visimani sikumbuki kama tulikuwa na muda wa kutafuta hisia, maana enzi hizo hisia zilikuwa zinakuja zenyewe tu fasta kwa wadada na wakaka! Kwa siku hizi vijana sijui wamekumbwa na nini au sijui ndo wanaboresha sana maana wamekuwa na ubunifu mpaka wa kutumia midomo, kwenda uvinza, kupuliza vuvuzela nk lakini still bado hisia zinakuwa hazitoshi, wanatumia muda mwingi kuchezea viungo badala ya kuvitumia ipasavyo ndo maana wanakuwa weak, na kuanza kuhangaika na leo huyu kesho yule, hivyo kwa hapa nakuunga mkono, lol!
    Ila mzee muda huu niko usingizini sijui nitakuwa nimeropoka ....?!
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    X-girlfriend wako ni fundi wa mistari eenh
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,254
    Trophy Points: 280
    mnhhhhhhhhhhhh
     
  11. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mhhh,
    ni kama kuna ki2 kimemiss hapa.....
     
  12. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Alikua na hamu ya kubadilisha mboga tu huyo!..
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Uzinifu wa haki ya juu sana huu
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa mie ndo wewe ningeenda kujihakiki kwa mke wangu AMA gf just to make sure sijashuka kiwango cha kimataifa. Na kazi kubwa uliyonayo ni kuhakikisha umri hauathiri kwa kiasi kikubwa performance yako. Otherwise utabadili tune Punde
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Maadili kweli hayapo! Loh
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,998
    Likes Received: 5,129
    Trophy Points: 280
    We mwenyewe unatudanganya
     
  17. J

    Jrafiki Member

    #17
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jambo moja napenda nikuaminishe mtoa mada ambalo mimi naliona ktk jamii inayonizunguka.
    Waweza kuta mwanamke A ameolewa na mwanaume B lakini mwanamke A analidhishwa sana kimapenzi na mwanaume C,mwanaume C kwa kuwa anamlizisha mwanamke A tunategemea ingekuwa vivyo hivyo kwa mkewe lakini kwa kuwa mapenzi hayaeleweki huyu mke wa mwanaume C usistaajabu ukaona akimsifia mwanaume D ndo mtu anayeikata kiu yake ya kimapenzi.Unapoilewa concept kama hii ktk mapenzi ni vema usitilie maanani mazingira kama hayo uli/nayokutana nayo na ukawa makini na maisha yako ya ndoa tu ama mpenzi uliye naye kwa wakati huo.
     
  18. Dogo1

    Dogo1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,063
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    mwanawane mke wa mtu mtamu zaidi ya asali coz anamix vionjo anavyompa mume wake na vile mlivyokua mnatumia those forgotten dayz.

    But huyo anataka kukuchuuza, hana tofautii na ugonjwa wa ukoma!
     
  19. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,761
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Kumbe hata wake za watu huwa wanatamani eeh!
     
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hapo chacha!
     
Loading...