Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Almasi (Diamond) anajua anachokifanya?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by M-bongotz, Jun 19, 2012.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu bwana mdogo anaelewa kweli maana ya hiyo sign aliyoweka?.,kuna picha nyingine ilisambaa sana last week akiwa amepiga na mzungu wameweka sign hiyo ya "waashi-huru" akasema alipokuwa anapiga hakujua maana yake, sasa na hii kapiga na huyu mwandishi wa habari Iringa pia alikuwa ameshasahau maana yake au ndio anapigia mstari zile tetesi kwamba na yeye ni mmoja wao?

    DIAMONDPLATINUM3.JPG
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Jamani sisi yeye, hata mie sijui. Kuuliza si ujinga ndo nini waashi-huru maana yake?
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Anamuiga jay z ..eti
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Jay z ndo celebriti mwenziem
    Mtoto wa kiswahili asiye na maadili akipata pesa lazma aingie chaka tu!
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hahhhaaa...mambo ya 'freemason' hayo..
     
  6. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,805
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Ngoja aje aambiwe kutoa Kafara sijui atamtoa NANI?.. Na watanzania kuanza KUZIMIA TENA
     
  7. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Madam X, waashi=massons,free=huru. Ni tafsiri ya "freemassons".
     
  8. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Naona kipindi hiki kamaanisha,hata hiyo picha kwenye t-shirt.. Eenh hapo mbele ni dalili tosha kuwa ni mfuasi. Anyway,anatakiwa kukanusha kwa matendo na siyo kwa maneno kama afanyavyo kwenye vyombo vya habari.
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kwa wenye macho na akili tu!
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu labda wewe ungetueleza hofu au mashaka yako yapo wapi, Mimi naona hiyo ni ALAMA INAYOONYESHA SHAPE YA DIAMOND (ALMASI) TU, Sijuhi ni umasikini ama ni nini?, maana akili za watanzania hata huwezi jua zinawaza nini, Mtu akikunja vidole na kesho akapata visenti basi ni Freemasons, ni hatari kubwa sana
     
  11. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nafikiri kila mtu na Maisha yake...waTz tuna ishu moja ya Ujinga wa kuongelea kitu chochote kama ni sehemu ya kitu iyo...inabidi tujifunze kumind our business.

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  12. A

    Amani Ndelwa Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Km Diamond ni freemason watz wengne mnakunwa na nini? Afu mkiulizwa nini manake ya fremason hamna maelezo,so kaa kimya km huna hoja
     
  13. J

    John W. Mlacha Verified User

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    aaa hakuna lolote kajiwekea tu bila kujua huyu
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Kumbe hata mimi ni Freemason!! nilikuwa sijajijuwa maana picha kama hizo hata mimi nimepiga nyingi za kutosha. kinachonisikitisha Taifa hili linazidi kuzalisha watu wajinga na wavivu wa kufikiri na kulishana habari ushuzi kila kukicha.
     
  15. T

    TUMY JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nothing so special ni suala la kutaka attention tu hilo, ili watu waseme kwani ndio hot topic kwa sasa
     
  16. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dogo bado mshamba hajui atendalo
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Hakuna takataka inayoitwa freemasons jamani.
    Watanzania wanapoteza mda mwingi kujadili hii propaganda ya wazungu ya kupoteza mda wa wajinga wanaofuata upepo wa kila mada inayoanzishwa.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  18. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    embu baelezee waelewe, manake kila kona siku hizi stori ndio hizo,
     
  19. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    stori zinazouza magazeti siku hizi, diamond+kanumba+wema+wolper+freemasons..., na wanazidi kuvumisha hayo ya freemasons ile waendelee kuyauza sana hayo magazeti,

    wake up people!
     
  20. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kituko yaani umesema kila kitu kuna majinga humu siku hizi kila kitu ni freemason, hata wakienda chooni wakakuta mlango umefungwa utasikia jamaa lina guna, freemason wamo humu!! Inaudhi hebu fungueni akili zenu wavivu ninyi!!
     
Loading...