Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi aliyesoma kwa tabu na mwingine kwa raha,ni yupi awe na uzalendo zaidi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Dec 24, 2011.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    :lol:viongozi wengi ukipata Historia zao jinsi walivyopata Elimu zao Ukiwemo na Wewe Unayefungua Uzi Huu na Mimi wachache walisoma kwa Msaada wa wazazi wao hasa Elimu za Juu na Wale wale waloisomea Master,Dr.Phd,Astronomy,Philosophy na NYINGINE unazozijua.Na hao Waloopo madarakani wlisoma Bure Elimu ya juu japo ilikua ya wachache.Sasa ni kwa nini Waliopata hio Elimu hawasaidii wengine walionasifa wakapata Elimu Ya Juu,Na hata Ukipata Huo Mkopo hadi Maandamano na kufukuzana ndo mnapata haki japo no Mkopo sio Bure,Je unadhani Utata ukwapi Mwana Jf.Sikuu Njema Nawapenda wote:A S 465:
     
  2. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haujaoanisha vyema kichwa cha habari na habari yenyewe inaonekana kama ni habari mbili tofauti, kuongea barazani kunataka utulivu wa mawazo ni maoni tu.
     
  3. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    "Sasa ni kwa nini Waliopata hio Elimu hawasaidii wengine walionasifa wakapata Elimu Ya Juu"

    wewe umesaidia wangapi?
     
  4. R

    Richbest Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Aliyesoma kwa tabu ndio awe mzalendo zaidi
     
Loading...