Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi akuna anaeweza kuongoza vyama vya upinzani zaidi ya mchaga?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pdidy, Jan 18, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    JAMANI JANA NILIKUWA NAFURAHIA SANA SHEMEJI ZANGU WALIVYOKUWA VICHWA KIVIPIA
    KUNA MC MMOJA ALIKUWA ANATANGAZA UWEPO WA WATU WALIOKUWEPO MSIBAN KWA DADAETU REGIA
    MPAKA INAFURHISHA

    ""NATANGAZA UWEPO WA MZEE W KIRARACHA NA MWENYEKITI WA TLP NA MWENYEKTI WA KAMATI YA ..NA MJUMBE WA KAMATI YA ....HUYO NI MMOJA UMJUI NANI UTAMJUA TU

    ""NATANGAZA UWEPO WA MWENYEKITI WA CHADEMA,MJUMBE WA HALMASHAURI YA ,MJUMBE WA KAMATI YA ....NA KIONGOZI WA UPINZANI """YANI HAPO ILIBIDI NIMPIGIE MAKOFI SHEMEJI YANGU KABLA YA KUTOA MACHOZI RISALA ALIOSOMA JAMANI HUYU ASIEMPA URAIS 2015 BASI ILE MVUA ILIOTOKEA MAJUZI IKANYESHE KWAO MILELEL

    ""NATANGAZA UWEPO WA MWENYEKITI WA NCCR MAGEUZI,HUYU BAHATI MBAYA KAMA SI MDEE ANGEKUWA NA YEYE KWENYE VIJIKAMATI HAPO JUU NA NIMJUAVYO NA USHWWAINI WAKE NA CCM WANGEMPA MOJA YA UENYEKITI WALAHI.......KASHEMEJI CHANGU HAKA KALINIFURAHISHA MAANA NI MPENZI WA PARA ALIKATA PARA KUAKIKISHA JINSI GAN MSIBA ULIVYOMGUSA ...SHEMEJI YANGU HUYU NILIFURAHI PALE

    MC ALIPOANZA KUTANGZA WABUNGE WANAOKWENDA MOROGORO AKAANZA NAOMBA GARI NAMBA MBILI LITAKUWA NA MH"DAVIIIIIIIIIIDIIIIIIIIII KAFULILAAAAAA """""""""wATU MAKOFI KAMA ATUKO MSIBANI ..NIKAFURAHI KASHEMEJI CHANGU KAKAGONGA 5 NA JAMAA MMOJA WA CHAMA TAWALA

    UKIACHA HAYO LABDA KWA CHADEMA NAONA HUYU BANA ANASTAHILI KUENDELEA KUONGOZA CHAMA HIVI VINGINE AYUKO MWINGINE ZAIDI YA WACHAGA JAMANI??
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Cuf washukuru mungu imeasisiswa zenji else tungchukua chama leo hii tunapuliza a/c kama maalimsharrif shemeji zangu tukisambaratiishe kile tukamate uongozi bana
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wachaga sisi tuna asili ya kenya ni watu wa siasa sana ndo maana kuna wabunge wa 4 wa upinzani. Ni wajasiri wasomi, wako kila idara ktk taifa na nje ya nchi.
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mi sio mchaga but hyo comment ulotoa ni guda point kwan wachaga wana bidii zaty hacha iwe hivyo but tatzo kwa makabila mengine kazi yao kuu ni kucheza ngoma na mdundiko zaty wakipewa nchi wanaiharbu kwa mfano ulio waz ni huyu handsome we2 mr. Kuchekacheka. BIGUP WACHAGA.
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapare wangekuwa na akili kama wachaga ccm wangekuwa wapinzani moshi.
     
  6. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    DUH! Kwa hivyo vigezo ulivyotowa basi naamini kwanini wale wa kale kisiwa (Pemba) walivyokushindeni kwa uwingi bungeni. Pengine hili la asili nalo limo hata kwa hawa jamaa lakini wao wanatoka mbali zaidi.
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    wewe acha kutoa post za virabuni, mwehuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  8. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    acha kuleta ukabila zungumza mambo ya msingi.au kama vp anzisheni chama cha kichaga kama hamjauwana kwa uroho wa pesa.
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani ilitakiwa iende kwenye jokes maana sioni la maana kuiweka hapa jukwaa la siasa!

    Pididy naona umejitahidi kuandika vizuri kuna watu walilamika eti hawakuelewi unaandikaje? Akilini ikanijia unaanzia kulia unakwenda kushoto nini ukiwa unaandika?
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    In short kwa yule alotoa post hii akili zake ni sawa na njiwamanga kwan lengo lake ni kuingza ukabila tz.
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    dats guda point
     
  12. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa bara wachaga wako juu kwa siasa, makabila yote yangekuwa hivyo 2ngekuwa mbali sana. Hao waarabu wa znz 2waache.
     
  13. R

    React Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mpare. Nakubaliana na wewe...!
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu kusoma hii thread na kurudia rudia lakini nasikitika sijaelewa kilichoandikwa humu, na sasa nadhani ni wakati wangu muwafaka wa kutojishughulisha na kufunguwa thread za huyu mtu Pdidy, maana hata kama itatokea siku akaandika jambo la maana basi utapata shida sana kwenye kusoma post zake, bado sijajuwa huyu kiumbe huwa anapost thread huku anakimbia au lah! huyu ni sehemu ya comedians wa JF.
     
  15. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi hakuna sheria ya kumshati na kumdai fidia mtu anayesumbua akili kiasi hiki? Nasikia kizunguzungu ile mbaya. Sijui ni aina gani ya pombe aliyokunywa.
     
  16. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaha......
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Na una bahati imewekwa kwenye jukwaa la jokes kuku weeeeee!!!
     
Loading...