Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi akina kaka na baba JF mnaichukuliaje hii?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by agika, Jul 27, 2009.

  1. a

    agika JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pale mkeo au mwenzio anapomwachia housegirl kila kazi hata weekend? kutandika kitanda, kukupikia, kukutarayirishia chakula mezani, maji ya kuoga mhhhh.....................ndio uzungu au sie wengine tumepitwa na wakati:confused:?
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii haijatulia bana, hata weekend kweli?, au wengine utakuta kaolewa ana mwaka tu hata mimba hana anaweka housegirl, wa nini sasa?
    na mahousegirl wa siku hizi wajanja, wana mitego hao!, utashangaa muda mfupi nawaka, anavutia, ana meremeta saluni ameshaijua utamkamatia wapi?, anatandika mpaka kitanda cha bosi, hapo akifanya mapinduzi we mama mwenye nyumba utamlalamikia nani sasa?, mpe maji mumeo, mpikie etc siku za weekend bana, wacha kujisahau!, alaa
     
  3. a

    agika JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahhahahhahaha GP mbona waniwakia mie jamani? mie mwenyewe nataka kujuzwa je upande wa pili ambao ndio akina baba huwa mnaridhika au ndo mnaamua kuyanyamazia tuuu?
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...(dont quote me wrong) binafsi sitojali hasa pale huyo 'msaidizi' akiwa analipa kuanzia usafi, tabia, sura na umbile, nk... :)
     
  5. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yeah its tempting but true.
     
  6. a

    agika JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    whaaat? hahhahahah haya makubwa kuanzia leo ntaajiri mahouse gal wenye sura za kutisha na maumbo yasioeleweka,
     
  7. a

    agika JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uwwwiiiiiiiiii hivi akina MJO wanajua hili?
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama house girl ananifanyia kila kitu basi mke wangu ana haki ya kupoteza namba yake ya kudumu akapokwa na house girl fikiria chakula kizuri,amenyoosha vizuri amepamba nyumba vizuri nimsifie nani?????????kama si house girl what next........kujixpress kiwizi wizi na baby beki 3.
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Mungu wangu, yanini kuwatisha watoto bure, unataka wasilale usiku?
     
  10. a

    agika JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mhhh fide acha hizo bana si wote tunafanya kazi jamani tunarudi wote tumechoka mwe!!
     
  11. a

    agika JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahaha mwenzangu bora watoto watishike kuliko baba mtu kupata nyumba ndogo ndani ya nyumba kubwa mhhh
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani majukumu ya mwanamke ni yapi? We unafikiri kitandani tu!
    Kama ndo hivyo umerudi umechoka mruhusu mzee awe anajiexpress na kwa house girl kwa vile wewe umerudi umechoka.
     
  13. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hahaha beki tatu zina kila talent basi huwa hatujui. Mimi wangu lazima nimtoe kila weekend akatembelee ndugu zake kazi anakuta nimefanya ajue kuwa naweza siyo kama asipokuwepo basi nimezubaa. Kutandika kitanda na usaifi wa chumba marufuku,nikiona uvivu wa kufanya hayoa nafunga chumba naondoka kabla mume hajarudi nakuwa nimeshafanya kila kitu.

    Wanawake mwiko kuwaruhusu beki kutingia vyumbani wanaume siku hizi aibu hawana ikistand tu utakuta kafanya k2 mbaya uanze lawama na HG
     
  14. GP

    GP JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sikuwakii, mi naelezea kwa watu wenye tabia kama hizo, beki tatu akiwa mzuri unabanjuka nae tuu kama kawaida, si anafanya kila kitu ndani?, mama mwenye nyumba anakua mchezaji wa akiba, beki 3 anakamata namba kikosi cha kwanza!
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...te hehe, kumbe mu waoga hivyo? vipi akiingia chumbani wakati sote wawili tu chumbani pia?...
     
  16. a

    agika JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    shost hapo nakuunga mikono na miguuu yote? kumtamanisha mwizi dhambi shost maana hujaamwachia house kazi hizo nanga inapaa je ukimwachia? akaina fide, GP na mbu wamepata sababu ya kuvunja amri ya sita na beki tatu
     
  17. a

    agika JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwee!!!:confused:
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    UKinitengenezea mazingira ndani ya kumi na 8 sibahatishi napiga vitu lawama ni juu yako wewe unapaswa ujilaumu kwa nini unamruhusu house girl afanye usafi chumbani? mpaka kutandika kitanda duh!!! ndo narudi namkuta wewe bado hujarudi utasubili matokeo tu yaani changes tunamaliza mule mule nakujiexpress juu.
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    aingie kufanya nini? mie hapana.
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ......... mh agika hawa bwana hata uwabebe mgongoni akishakuwa tempted na h/girl nothing can make him change his mind! Mara moja moja ni sawa hasa weekend unaruhusiwa ila hawana shukrani wala mapenzi hawa!!

    ..... wengine tulishawahi kuwa tunaamka saa kumi alfajiri kila siku kumtayarishia supu na chapati (tena za kusukuma) na bado tukatendwa

    What am insisting ni kuwa pamoja na kuwa ni majukumu ya mke (yatupasa kuyazingatia) kama mume hana maadili atatoka tu hata umfanye nini.

    Mwanamume mwenye upendo wa kweli ataelewa majukumu aliyonayo mkewe (kama anazo sababu maalumu za kutomhudumia) na hata kama kitu kitafanywa na housegirl hatamind kabisa na ikiwezekana vile ambavyo anahisi kimaadili si vema housegirl afanye mf. kutandika kitanda, kufua pants e.t.c. atafanya yeye!
     
Loading...